Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inawezekani ni steven wassira!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by suleym, Jun 14, 2011.

  1. suleym

    suleym JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,655
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kuna waziri mmoja katika serikali za awamu zilizopita alikuwa waziri wa maji, alikuwa hataki kupigwa picha hii ni kutokana na sura yake kuwa mbaya yan hata sura yake mwenyewe hakupenda kuiona. sasa akawa amealikwa kwenda kuzindua visima vya maji baada ya kuvizindua akaamua kuchungulia kunako mojawapo wa visima alivyozindua baada yakuchungulia kwenye kisima akashangaa alichokiona, hapo hapo akamgeukia mwenyeji wake akamuuliza mara hii mmeingiza viboko kwenye hiki kisima!
     
  2. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hiyo kali , maana alivyo nasura mbaya vile, atakuwa alijikimbia !
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hii sio Jokes wala Gossip, ni matusi tu ya kipuuzi sidhani kama binanadamu wote wamekamilika
     
  4. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Hahaaaaaaaaaaa! Hadi nimemshtua mwenzangu usingizini!
    Wassira aliona sura yake ninini!? Da, I like this wanu.
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,666
    Likes Received: 2,835
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa haya ni matusi!
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Huu ni utoto!
     
  7. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hahahahahahahahahaha suleym
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Hivi ile ni sura yake hallisi au alipata ajali/kuungua?
     
  9. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #9
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mh!.. Utani mwingine!!
     
  10. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    aliugua ukoma
     
Loading...