Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inawezekanaje?

Discussion in 'JF Doctor' started by nameless girl, Oct 16, 2012.

  1. nameless girl

    nameless girl JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 3,784
    Likes Received: 579
    Trophy Points: 280
    niliwahi kusikia mara mbili au tatu kuwa mtu anaweza kuwa na +HIV na akasex na mtu aliye Negative bila kinga na kutopata maambukizi, inawezekanaje? am comfused
     
  2. Isaac Chikoma

    Isaac Chikoma JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    some people are immune even to complex diseases,na ni wachache sana, blood group zao adimu sana.
     
  3. oldd vampire

    oldd vampire JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    biology form 3,bt ni wale wa2 ambao damu zao ni zinakinga kali kweli,kiac kwamba hapati magonjwa hovyo hovyo haswa HIV ila wapo wachache sana,yan wana immunity kubwa sana,n inawezekana sana tuu
     
  4. K

    Kitokota Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Don"t be confused. Baadhi ya maelezo ni hayo uliyopewa hapo juu. Mimi naongezea haya. Unapaswa kujua kuwa kupata virusi vya ukimwi ni lazima hivyo virusi vipate njia ya kupita/kupenya. Ikiwa watu wawili wakijamiana mmoja HIV+ na mwingine HIV- na PASIPOTOKEA MCHUBUKO WOWOTE KWENYE SEHEMU ZA SIRI, VIRUSI HAVIWEZI KUTOKA SEHEMU MOJA KWENDA SEHEMU YA PILI. Ndiyo sababu ya watu wawili moja HIV+ na mwingine HIV- kujamiana na mtu asipate virusi. Hii ndiyo sababu tunashauriwa kuhakikisha tunakuwa tayari kwa tendo la ndoa. Sehemu ya siri ya mwanamke iwe na "mucus" ya kutosha ama sivyo mwanamke apake vaseline. Mungu akusaidie.
     
Loading...