Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inawezekanaje Kambi ya Jeshi ya Chita jirani na Kihansi haina umeme?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jadi, Dec 7, 2011.

  1. J

    Jadi JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Jamani wanajamii forum,na wale wahusika wa Nishati na Madini,naomba nichochee wakazi wa Chita wagomee sherehe za miaka 50 ya uhuru kwa ukatili wanaofanyiwa na TANESCO kunyimwa umeme,wanaishia kuona nguzo tu zinazopeleka umeme Kidatu. Shame on you TANESCO na yeyote ambaye alitakiwa afatilie suala hili na amekaa kimya.

    Jeshi letu lazima liheshimiwe,wanafanya kazi nzuri ya kutulinda na wanastahili huduma za kijamii kama umeme. Ukipita kambini utaona nyaya za jenereta ambayo huwaka masaa machache na si kwa watu wote. Inasikitisha sana
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ulitaka wapata ili iweje kama tatizo ni la kitaifa? waache na wao waonje uchungu wa kukosa umeme. huo ndio uzalendo sio kama wabunge wanajiongezea posho wakati nyongeza ya maslahi ni tatizo la la kitaifa.
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    usikurupuke tafuta sababu ya kukosekana umeme eneo hilo hata kama umeme unapita hapo. Ni wananchi wangapi nchi hii nikiwemo mimi umeme umepita kwangu lakini sina kwa sababu natakiwa kulipa service chaji sh. 460,000/- na nguzo moja sh. 1,100,000/=
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    unaweza kukuta jeshi halijalipa connection charge na vivyo hivyo wananchi wa hapo? kwani hujasikia siku hizi jeshi kukatiwa umeme na Tanesco? hata kama ni jeshi wanatakiwa kufuata taratibu sio amri za jeshi kupewa umeme eboooooooooooo
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,333
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Mkuu unataka kuchochea jeshi wasipige kwata? Tumuulize Kamanda Regia kwa nini hawana umeme manake najua anatoka maeneo hayo
     
Loading...