Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inawezekana?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pearl, Mar 18, 2010.

  1. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi inawezekana JF kukawa na membaz ambao wako real willingly kutoa details zao?namaanisha kwamba no zao zikajulikana kwa mfano hili tatizo la Jf for these two daiz,mm niko tayari kutoa my no ili JF inapopata tatizo nitumiwe japo msg nijue na mm niwajulishe wenzangu pia?maana kama jana nimegombana na watu karibia wa 3 just because JF was not on Air,nikajua wamefunga,imebidid tu now nikaombe msamaha.
    Mnaonaje wajameni?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    au watupe no ya mods kama wawili maana tuna no ya Maxence tu na hiyo nadhani tunam-over load
     
  3. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    yah hiyo pia can work dia
     
  4. senator

    senator JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Pole sana Pearl! inaonekana ukiikosa JF unakuwa kama Mgonjwa na kichwa kinapata moto kwa hasira!
     
  5. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jana mida gani JF ilipotea? maana mi mpaka sa kumi na mbili jioni nilikua online!!
     
  6. Mwananzuoni

    Mwananzuoni JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2010
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Kazi kweli kweli
     
  7. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kwani nyie hamna namba ya MMK? yeye huwa anajua kinachojiri!
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah pole sana Pearl kwa bahati mbaya sina namba yako ningependa kuwa nayo mm nitakuwa nakujuza hata saa 8 usiku kama huto jali.
     
  9. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Unayo namba ya MMK
     
  10. bht

    bht JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Meku hizo priority mlipata wachache, sisi toka saa tisa jana tulishindwa kulog in tukabaki kuchungulia tu kama wageni.....

    na wewe najua kwa nini ulipata unafikiri ungekuwa mgombana unge-access??? subutu....
     
  11. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Aligombana jana na watu kwa ajili ya tukio la juzi.May be!
     
  12. bht

    bht JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    heheee sisy jana Goeff alimng'ang'ania Mzee wa watu karibu jembe limdondoke begani

    'Why MMK??' (and why not though)

    Kumbe na wewe unayo eeeh......
     
  13. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ha ha ha kwa kweli ndo maana jana nilishangaa member wote wametambaa nikajua mambo ya mgao hayo.......Dah poleni sana!!
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mhhh [​IMG][​IMG][​IMG]
    Huitoe wapi wewe hii?
     
  15. bht

    bht JF-Expert Member

    #15
    Mar 18, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    asante....hahaaaa mbona hukuwazia ban??
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Mar 18, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mie nikajuwa Wapwaz group was Burned Completely msionekane katika uso wa JF
    ooooh Nguli,Pakajimmy,Fidel80,Iribin,kaizer .Geoff ,Preta MJ1,Bht,Pearl,Charity na wengineo
    Mnakuja kasi kama kimbuga cha......
     
  17. bht

    bht JF-Expert Member

    #17
    Mar 18, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    me was real shocked pale nilipoona kuna watu wanapost wakati mie siwezi, tried reaching muheshimiwa not reachable nikasema basi tena kifo cha wengi harusi........
     
  18. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #18
    Mar 18, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    we mods hawezi kutoa ban kwa watu wote hao....maana nilichake JF home page nikakuta current members walikua 31 tu..wakati kila siku wanakua zaidi ya 500..nikajua Tz mambo yameharibika!!
     
  19. bht

    bht JF-Expert Member

    #19
    Mar 18, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahaa hommie wako alinipigia akasema mamusha nimekula ban nini?? cant access....

    lol....kumbe hamna ujanja eeh!!!
     
  20. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #20
    Mar 18, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Tatizo lako huaminiki.Pearl anaogopa kujirisk kwa kukupa namba yake.Jisafishe kwanza.
     
Loading...