Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inawezekana??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mbaga Michael, Mar 30, 2012.

  1. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Ntawezaje kupata kazi yenye
    kudumisha utu wangu,
    kuwatunza wazazi wangu, na
    kuwasaidia ndg zangu wakati
    sikubahati hata kumaliza elimu
    yangu ya sekondari? Sina kazi
    natafuta kazi help me plz kama
    kuna mtu anaweza kuniwezesha
    tuwasiliane kupitia simu namba
    0685234854 tuma sms. Ahsante
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    jiunge na vijana wenzio kwenye kazi za mikono kama ujenzi au ushonaji nk
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    au kama eneo linaruhusu jishughulishe na kilimo cha bustani, mboga mboga, mfano lima nyanya, mchicha, majani ya kunde, mnavu, hoho,biringanya na bamia, uuzie watu huku unaweka savings ya kuja kufungua biashara
     
  4. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 760
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    napia unaweza jihusisha ba biashara za ujasiria mali
     
  5. maziwa ya mgando

    maziwa ya mgando Senior Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 167
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole, kama una malengo kaza buti.
    Nilianza kwa kuumwaga zege na kuuza duka la mtu.
     
  6. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    tafuta mtaji hata kidogo tu uanzishe biashara...pia unaweza kwenda kozi fupi fupi kama ulinzi...kampuni za usafi..mapishi n.k...walau upate cheti kitakusaidia!
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Omba Mungu atakufungulia njia na maisha yatakuwa mazuri sana.....
     
  8. salito

    salito JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hee??hujamaliza elimu ya form 4??basi msingi au form one itakuwa ulisoma international,au umeenda tuition ya kizungu?maana mtu ambae hata form 4 hajamaliza au amesoma kwa shida santi kayumba,anaandika maneno ya kizungu?tena kwa kifupi??usitutanie wewe dogo,nimebaini vunga yako.
     
  9. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ....true.....tumekushtukiaaaaa....byeeeee!!
     
  10. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    nilikomea kdato cha 2 ndg.
     
  11. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #11
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    ahsante
     
  12. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #12
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    tatizo mazingira niliyoko ndg hzo plan huku ndoto, labda kuama kwanza mazingira haya.
     
  13. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #13
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    sawa! Ahsante
     
  14. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #14
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    tatizo ni eneo kwa ushauri wako haliruhusu.
     
Loading...