Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inawezekana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kande kavu, Jan 3, 2012.

  1. kande kavu

    kande kavu JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kumbe inawezekana Waungwana.

    Mpaka miaka miwili iliyopita nilikuwa Fataki hasa. Namaanisha niliwabinua kweli kweli wa kila sampuli. Ilikuwa ni kama laana fulani kwani kila nilipomuona wa kike akili yangu ilirukia kwenye kumbinua.Hata kabinti kamoja kazini kalikaribia kabisa kuvunja ndoa yangu.Na hapo ndo nilipojua wamama wanaweza kuua kwa mapenzi, maana wife ghafla akawa si yeye tena.Hata hivyo niliendelea "kutengeneza CV" kwenye fani.

    Ikaja wakati nikaanza kutafakari hasa ninachokipata kwenye hilo game.Nimetafuta mpaka kwenye uvungu lakini sikupata nilichopata kwa kuwekeza kwenye ngono. NIKAAMUA HIVI HIVI kuacha.Na NIMEACHA.Hivi naandika niko lunch time na kuna kabinti kako hapa kazuri kwa viwango vya nje.Naamini nimeishinda hiyo dhambi, kwani ingekuwa enzi zangu mpaka nywele za kwapa zingenisimama kwa mikakati ya kumbinua huyo mdada.Kwa hivi sasa wala, kwani hata meza nimebadili na nimemepa mgongo asinitege.

    Sijaacha uzinzi kwa sababu za kiafya wala kiuchumi na nashukuru MUNGU nimetoka na afya yangu safi kwenye hilo balaa. Hayo maeneo niko poa.Je wewe unayesoma hapa,je unafanya uzinzi? kwa sababu gani hasa? Je ni kwa sababu umeambiwa ni kawaida ya mwanaume? Je ni kwa vile unaona haiwezekani kuacha? Hebu fikiri hizo gharama za "uwezeshaji wa uzinzi" zingefaa vipi maeneo mengine bora kwenye maisha yako!

    INAWEZEKANA KUACHA UZINZI.ACHANA NA ILE SAUTI YA PILI KCHWANI MWAKO.

    Nimetimiza wajibu.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hongera!
    Umekuwa mwalimu mzuri, na una mifano halisi!
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    Until that point...
    Kwa sasa bado nipo nipo kwenye game.
     
  4. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    awesome jaman.... well done mkuu.
    ni vema kuvishinda vishawishi.
    mmh hongera tena mkuu.
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mwenyezi mungu akujalie hivyo hivyo na wengine waache....
     
  6. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    keep it up mkuu!
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ameeen UZIDI KUPATA NGUVU UZIDI KUUSHINDA UZINZI
     
  8. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hongera,nakuombea uendelee kuwa mfano mwema kwa wote wanaokutazama.
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mke alikuwa anajidai ana mume mzuri! Dah! Nway, hongera kwa kuacha uzinzi.
     
  10. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hongera sana, sasa wewe kaa pembeni wachia mafataki wengine wakusaidie.
     
  11. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    1. Sirajarii kuacha hivi karibuni mpk nimpe mkeo nafasi ya kukulipizia kisasi kwa yale uliyomfanyia
    2. Nikuombe unyoe nywele za kwapa
    3. Nikupongeze kwa uamuzi wa busara wa kutoa nafasi kwa wengine, Ubarikiwe sana Mtumishi
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    Beware
    Any addiction kuna relapse
    But namtakia mafanikio
     
  13. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Hongera bro
     
  14. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jasiri haachi asili.
    Wewe upo likizo unakusanya nguvu kurudi kazini kwa kishindo.
    Maoumziko mema mkuu
    OTIS
     
  15. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Penye nia pana njia,
    Hongera kwa kumshinda shetan.
     
  16. h

    hayaka JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    congrats! Ni maamuzi ya busara hayo. Endelea kuomba mungu akuepushe na vishawishi. Halafu zidisha mapenzi kwa wife.
     
  17. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #17
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mshukuru Mungu kwa kukuepushia hilo roho ya uzinzi!!!
    Na usitende tena hiyo dhambi ya uzinzi, u
    we mwalimu na kioo safi katika jamiii!
     
  18. kande kavu

    kande kavu JF-Expert Member

    #18
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndio maana aliposhtukia alitaka kuua mtu. Na uAsha ngedere alioufanya pale shambani kwangu haukuwa wa kitoto lakini mzee niliendelea kupiga game.Any way, that is gone, but from her eyes, she does not trust me anymore.And that is for me to live with.
     
  19. S

    Sweetgirl New Member

    #19
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana, lakini kulingana na maelezo yako kwamba umekapa mgogo ili kasikutege, hapo nina wasiwasi, Hujaacha ila unapumzika. maana ungekuwa umeacha usingekuwa na wasi wasi wa kutegwa ungekaona kama mwanaume mwenzio.
     
  20. kande kavu

    kande kavu JF-Expert Member

    #20
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    1.Kila kitu kina matokeo yake, nimepoteza kuaminiwa naye hata kama napendwa.Lakini pia uzinzi sio kisasi ni tabia.Kama hana mpango wa kunisaliti, hutompata kamwe.
    2.Jifunze lugha na mnyumbuliko wake.
    3.Bila shaka umetumia mtumishi ukimaanisha labda mi ni mlokole.Umenoa. Mimi sio mlokole na kuacha kwangu habari hiyo hakuhusiani kabisa na ile amri maarufu, amri ya sita. Sio mpaka watu wakufuate na vitabu vya ibada ndo ufikirie kwa makini. Huenda ukapotea.
     
Loading...