Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inawezekana kweli?

Discussion in 'JF Doctor' started by Butho Mtenzi, Mar 11, 2011.

  1. Butho Mtenzi

    Butho Mtenzi JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 320
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    outstanding
     
    Last edited: Jan 12, 2016
  2. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hamna mimba hapo.....
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Eh yawa! Ijaneko? An kanyo aonge aneno ka ido terori.
     
  4. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Kwenye medicine huwa tunasema 'never say never'.....na huwa tunatumia zaidi neno 'very unlikely'! kaitak situation yako hii, tarehe 24 (aliyoanza bleeding) mpaka tarehe 30 (lilipofanyika tendo la uumbaji) ni jumla ya siku 7. It is very unlikely...extremely unlikely kupata mimba!

    Kwa kawaida wanawake wengi huwa wanatoa yai 'ovulation' siku ya 14 au 15 tangu kuanza bleeding yaani kati kati ya mzunguko ambao kwa kawaida ni siku 28 (wengine huwa na mzunguko mfupi wa siku 26 au 25 ambapo kati kati itakuwa ni siku ya 12 au 13). Mbegu za mwanaume zinaweza kuishi mpaka siku 3, kwa hiyo ukitoa 3 hapo unakuta siku za mwanzo sa kuweza kupata mimba ni kuanzia siku ya 9 kwa mzunguko mfupi au siku ya 11 kwa mzunguko wa kawaida!

    Kwa hiyo it is very unlikely mwanamke kupata mimba kama tendo limefanyika siku ya 7....lakini kama una uhakika na tarehe ulizotoa hapo juu!
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Never ever! Vipi?
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu kitanda akizai haramu uchofukuchakachuliwa jibu inawezekana acha kutafuta mchawi
     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    fafanua na vigezo uctoe majibu mafupi kwa maswali marefu
     
Loading...