Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inawezekana kuwa mpelelezi wa kujitegemea (PRIVATE INVESTGATOR)?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mcharuko, Jul 7, 2012.

  1. Mcharuko

    Mcharuko Senior Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 192
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Heshima kwenu wakuu, Naomba kufahamu kama hii kitu inawezekana hapa
    Tanzania, kama inawezekana ni sifa na taratibu zipi zinahitajika ili kuanzisha hiyo
    kitu, Je imewahi kuwepo hapa nchini?
     
  2. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Vipi, unaona polisi hawawezi kazi?
     
  3. Mcharuko

    Mcharuko Senior Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 192
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Sina maana hiyo ingawa kiukweli mbinu za upelelezi zinazotumiwa
    na polisi haziridhishi, ni mbinu hafifu ambazo zimejaa mabavu kuliko
    akili, tena siku hizi hawana utaalamu wa kuhoji. Nakitamani sana hiki
    kitengo, tena jambo la ajabu baadhi ya waandishi wa habari wanaweza kuhoji
    kuliko Polisi. Labda wakati umefika sasa kwa baadhi ya waandishi kuhamishiwa
    huko ili mambo yaende vizuri.
     
  4. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mcharuko, kuna mada kama yako imeshawahi kujadiliwa mapema. jaribu kutumia keyword kuitafuta.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...