Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inawezekana kuomba kazi nafasi zaidi ya moja kupitia sekretarieti ya ajira

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by luhuwa john, Apr 24, 2012.

  1. l

    luhuwa john Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wadau samahani sana nahitaji kufahamu kama inawezekana kuomba ajira zaidi ya nafasi moja kupitia sekretarieti ya ajira.
     
  2. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,582
    Likes Received: 964
    Trophy Points: 280
    inawezakana sana. coz usipofit huku, kule, unafit
     
  3. G

    Godwin Mneng'ene Verified User

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    inawezekana kabisa. Ila kila kazi iwe na application package yake inayojitegemea, ujue hawa jamaa wanatangaza kazi tofautitofauti kwa mfano wanaweza kuwa wametangaza kuajiri afisa utumishi,academic officer,examiniation officer kwa ajili ya chuo kimoja au hata viwili tofuti na ukiangalia qualification walizoweka zote unazo. Inaruhusiwa kuomba zote na kama unafiti zote wanaweza wakakushortlist kwenye zote ila kama ukifanikiwa utakuja ajiriwa kwenye nafasi moja tu mo
     
Loading...