Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inawezekana kufutwa Azimio la Arusha kulianza Nyerere akiwa bado mwenyekiti CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SubiriJibu, Apr 8, 2012.

  1. S

    SubiriJibu JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Najua JF ni kisima cha kumbukumbu,

    Natafuta tarehe ambayo Juliu Nyerere aliachia ngazi unyekekiti wa CCM. Pia na tarehe ambayo NEC-CCM ilikaa huko Zanzibar na kulifuta Azimio la Arusha.

    Nataka kujua kama walitumia miaka michache tangu Nyerere aache uenyekiti, basi nitaamini mikakati ya kulifuta Azimio hilo huenda ilianza kwa siri angali Mwenyekiti.

    Nasubiri jibu.
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ulikuwa unaishi Tanganyika? Au ulikuwa Mtoto chini ya Miaka 5? Azimio la Zanzibar ndilo lililovonja Azimio la Arusha
    '
    Wakati huo Rais wa Nchi alikuwa na Ali Hassan Mwinyi; Makamu wa Rais John Samwel Malecela

    Nyerere hakuwa Madaraka hata kwenye Chama alishang'atuka 1987 Azimio la Zanzibar lilikuwa Miaka ya 1992

    Kwanini unaweka Topic bila Ufafanuzi na Bila Ufahamu? Unaifana Jamii Forum kuwa hatuelewi Mengi tusemayo?

    * Kama haujui Soma; ELIMU NI UFUNGUO WA MAISHA
     
  3. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nyerere alitoka 1987, azimio la zanzibar 1992
     
  4. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu umepata majibu sahihi lete basi hoja yako.
     
  5. S

    SubiriJibu JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu,

    Bado nasubiri jibu kwa sababu hawa watoa majibu wanaropoka kwamba Mwalimu Nyerere aling'atuka mwaka 1987 wakati that is terrible mistake kwani aling'atuka rasmi August 17, 1990.
     
Loading...