Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inawezekana kufanya mtihani wa kidato cha sita?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by tizo1, Jul 29, 2011.

  1. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Jamani nahitaji kufanya mtihani wa kidato cha sita mwakani mwezi wa pili.Je bado sijachelewa?Hakuna namna ninayoweza kutumia ili niweze kufanya mtihani mwakani,?Nilikwama kupata fedha ya malipo ya mtihani kwa wakati.
    Nawasilisha.
     
  2. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umechelewa sana mpaka mwaka kesho kutwa mkuu,in the mean time tafuta channel nyingine au kitu kikukeep busy
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Akajarbu kuongea na wa2 wa necta,cdhan ka registration itakua imeisha!
     
  4. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jaribu luwasiliana na necta,kama upo dar nenda in person uongee nao!ila wapo very strict!ila kama una hela nakushaur usome diploma hayo mambo ya six achana nayo!
     
  5. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Nipo tabora manispaa!Tatizo ni kwamba nimekusudia kufanya mtihani wa form six,ila sasa ndo nimepata pesa ya kulipia necta.MAWAZO JAMANI.
     
  6. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi pia nilitaka dogo wangu apige paper mwakani nilienda baraza nikaambiwa muda umeisha mpaka baada ya mwakani, dont get your hopes up muda umepita mkuu,usipoteze hela yako kusaka alternatives, utatapeliwa tu
     
Loading...