Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inawezekana kuchakachua kiulaini tu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by STREET SMART, Oct 31, 2010.

  1. STREET SMART

    STREET SMART JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 594
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Nimeshatoka kuvote for slaa,ktk kata ya sinza: Nimestaajabu kuona mawakala hawausishwi kukagua kadi ya mpiga kura na daftari la wapiga kura,kiana wametengwa. Ni rahisi kwa mtu ambae hayupo ktk daftari na mwenye kadi feki ya kura kupiga as long as wakaguz wote ni ccm. Hii imeniskitisha sana. Do something mnyika, tutaumia leo.
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Kweli nimeona wakala wamekaa mbali k una mtu mmoja pale nadhani wa tume ndo anachukua ile kadi anasoma jina kwa Nguvu wale ma wakala wana cross cheki na wao km kweli yupo au vipi
     
  3. c

    chanai JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CHADEMA jamani msituangushe. sisi tumeshafanya kazi yetu kwa umakini
     
  4. A

    August JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,663
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    mbinu ambayo hutumia ni kuharibu kura ya wapinzani ili kura zisitoshe kwa mfano kura akipigiwa lipumba na mafisudi hawa mtaki, basi itaongezwa tiki nyingine kwa sema kikwete au slaa, hivyo wakati wa kuhesabu kura hakikisheni hakuna mwenye kalamu.
     
  5. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Jimboni Getita kuna kata mmoja inatumia daftari la zamani na walio jiandikisha upya imekula kwao hii ni jinsigani inavyoonyesha NEC haijajipanga na imejipanga kuvuruga uchakuzi sasa narudi kumuuliza kamanda wa JWTZ aliyesma watu wasifanye vuru je katika hali hii anatarajia watu wasifanye vurugu kwa kukosa kupiga kuru? JE ATAKUBALIANA NAMI KUWA SERIKALI NDIO INASABABISHA KUWEPO NA VURUGU KWA MAPUNGUFU YAO YA KUNYIMA HAKI WANANCHI KATIKA ZOZI HILI?
     
  6. W

    We can JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    muhimu
     
Loading...