Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inawezekana hivi jamani..............

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by manushiboy, Sep 27, 2011.

  1. m

    manushiboy Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli demu wako akikuacha akaolewa alafu tukio hilo alikufahamisha ukakubali aolewe, sasa anarudi anakuambia eti siku hadi siku hawezi kuishi na mme wake kwani anakuhitaji aishi na wewe, akidai eti wewe ndie chaguo lake la kweli, what is opinion my people???????
     
  2. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    ameona mambo kule magumu anarudi kwako.............kama wewe ulikuwa chaguo lake kilichosababisha kuolewa na mtu mwingine ilikuwa nini......ana tamaa/kigeugeu............achana nae asijekuletea matatizo haswa kwa huyo mumewe
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Hata kama wampenda na yeye anakupenda...ila kwa kwa kuolewa kwake tayari kuna ukuta kati yenu...
    Heshimu ndoa za watu...
    Heshimu hisia za mumewe...tafuta wa kwako peke yako...
    Na ukimwita msichana demu naona kama unawa degrade kina dada...
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    once shz gone, ts 4 gud...............mwanaume wa kweli msimamo
     
  5. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    kigeugeu.
     
  6. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mke wako kigeugeu,dactari kigeugeu,kondacta kigeugeu,mwenye nyumba kigeugeu!!!! nowdayz watu wote vigeugeu!
     
  7. Bronty

    Bronty Member

    #7
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    magauni haya meupe yatatutoa roho, mtoe nduki tu huyo hana lolote
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    anataka nini na mitamaa yako ukute tayari umeshamshughulikia loh.
     
Loading...