Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inawezekana hili wengi walikuwa hawalijui

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Aug 21, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Aug 21, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Kwamba wanawake wengi ambao wameolewa wanapoamua kutoka nje, hutoka na waume za watu, na sio wanaume ambao hawajaoa.

    Haifahamiki sana ni kwa nini wanawake walioolewa hutoka nje na wanaume waliooa, lakini tafiti nyingi hutaja sababu kadhaa ambazo zinaonekana kukubalika zaidi.

    Moja ya sababu inayotajwa ni kwamba wanawake huamini kwamba wanaume waliooa hawatawasumbua kwa sababu na wao wana majukumu kwenye familia zao. Wanaamini pia kwamba wanaume waliooa watakuwa waangalifu sana kwenye uhusiano huo wa wizi kwa sababu ya kuogopa kunaswa.

    Ingawa hawajui kwamba , sio lazima, lakini wanawake wengi huamini kwamba wanaume waliooa huwa hawarukiruki sana kutafuta wanawake kila kona. Kwa hali hiyo, wanaaamini hawatakereka, lakini pia hawatapata matatizo ya maradhi ya zinaa au misukosukoya kukimbizana na mahawara wengine wa wanaume hao.
     
  2. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mh hili kwa kweli sikulitambua!
     
  3. chavka

    chavka Senior Member

    #3
    Aug 21, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mh ndio maana wanakuwa viraza kishenz. mkuu kwa tafiti hiyo mbona tumekwisha maana mh wako wangu wangu wako kaaz kweli kweli
     
  4. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nalichunguza kwanza hili
     
  5. Z

    Zedikaya Senior Member

    #5
    Aug 21, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana, na hao ni wale wanawake wanaochanganya akili zao na za mbayuwayu ili kuhakikisha mchakato unafanyika kwa umakini,
    angalia hata viongozi wengi wa dini(mapadri n,k) wao huenda kwa wake za watu wakiamini kuwa wako makini na hawawezi kuvujisha siri ,mf hata akimpa mimba haina shida kwan wa kubambikwa kwa bei rahisi yupo tofaut na msichana tu anayekula kwao,
    pia walioko kwenye ndoa inaonekana wanaweza vema hilo zoezi ndio maana wanaleseni(hati ya ndoa)
    wao huamin kwamba ukitaka samaki nenda kwa mvuvi!!
     
  6. data

    data JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,727
    Likes Received: 1,616
    Trophy Points: 280
    vip kuhusu wanaume?
     
  7. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Kama ni kweli tumekwisha, sitajenga karibu na kanisa!
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Acha ujinga wewe!
    Padri nani alimpa mimba mke wa nani mwaka gani...Wewe nia yako ni udhalilishaji, na tunaotazama kindani tunakudharau tu!
     
  9. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Just a joke, tena nisije kukatiwa fatwa:
    Unajua ni mtu gani watu wote humwita "father" isipokuwa mtoto wake ambaye yeye tu humwita "uncle"?.
    Jawabu: Padri.
     
  10. m

    muhanga JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    sababu kubwa ya msingi ni hiyo ya kwanza yenye rangi nyekundu, na hii ya pili haina ukweli hata kidogo, walio kwenye ndoa wana risk kubwa sana ya kupata kuambukizana ukimwi na magonjwa mengine ya zinaa na wenzi wao.
    tabia moja ya uhawara ninayo ijua mimi ni kwamba hiyo ni kama sehemu ya starehe ya mtu, kwa hiyo haitakiwa kuwa misukosuko, hawa vijana wasiooa hawakawii kukubeep usiku umelala na mume eti akikwambia tu kuwa kakumiss, kitu ambacho mume wa mtu hawezi kufanya ! na ukitaka kujua mwenzako ana relatinship na vitoto vidogo angalia atakavyoanza kukoseshwa amani na simu yake, haiweki chini, hata akienda chooni anayo, ikipigwa ajitia network haipatikani ndani hadi aende uani akaongee huko, mara akibipiwa utasikia aah huyu nae anasumbua halafu hata siijui hii namba n.k n.k
     
  11. Z

    Zedikaya Senior Member

    #11
    Aug 21, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe paka ,ungekuwa mtu haya mambo ungeyafaham,
    unaposhambulia mawazo ya mtu popote pale na kushindwa kuchangia kwenye mada husika hapo unakuwa na lako jambo, so pleaz badilika na kuwa mstaarabu kwa wenzio popote pale
     
  12. Mwana Kwetu

    Mwana Kwetu JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 383
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Mkuu unaonyesha una bonge la uzoefu mbona imekaa kiukweli ukweli kwani men hizi ndo zao.
     
  13. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mwee!! Mwee!! Hizi zote mbona wife wangu anazo, kwa hyo nimeshakwisha!
     
  14. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Safi kabisa mkuu! Sasa kanunue kiwanja karibu na guest house, baa au masjid ujenge halafu uniuzie kile kiwanja chako cha karibu na kanisa...lol.
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mi naona wanaume waliooa wanaongoza kwa kuruka ruka.
    Ndio hao hao wanaoongoza kwa kutoka na vibinti vya shule.
     
  16. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wanawake wanatoka nje kutafuta passion,love and magic we mtu ameolewa Mume full gubu atapataje hivyo nilivyovitaja so it doesn't matter amevipata kutoka kwa aliyeoa au single wanawake ni viumbe wa ajabu sana yaani unaweza kumchota akili yake na kakitu kadoogo!!
     
  17. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #17
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hii elimu inatoa zaidi hamasa ya uliyoyaeleza kwa wahusika.
     
  18. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #18
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    taratibu!!
    kidole na macho binti!
     
  19. N

    Ndeonasiae Senior Member

    #19
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii biashara ya kutoka nje ya ndoa sio kabisa, bora kina Jlo wanaotaliki wenzi wao wakiwachoka, ni vema kufuata hisia maisha yenyewe mafupi kama huna hisia na mumeo mkeo ya nini kujing'ang'aniza mtaliki olewa/oa na unaempenda kwanza ikiwa hivyo ndio watu watakuwa na heshima maana ukiharibu unatoswa, wanaume wengine wanaoa watu wa kuangalia nyumba kupika na kufua mapenzi wanatafuta kwingine najiulizaga kwa nini hawakuwaoa hao wanaowafuata nje!! ili watumie mpaka wachoke.
     
  20. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #20
    Aug 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Inaweza kuwa na ukweli kidogo.
     
Loading...