Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inawezekana hata TZ

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by kisa_kya_ntwa, Aug 3, 2009.

  1. k

    kisa_kya_ntwa Member

    #1
    Aug 3, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi vita ya mafisadi nini hasa mwisho wake, wana JF mniambie.

    Ninavyoona mimi;
    Kila mtu akusudie jema kwa taifa letu, tubadilike kuanzia mtazamo wetu wa utajiri wa harakaharaka na tutafika.

    Wana-JF tuwe mfano bora kupinga kila namna ya uovu katika taifa letu. Nawasihi wenye uwezo wa kugombea nafasi yeyote ile kwenye uchaguzi ujao udiwani, ubunge hata urais(URAHISI) ikiwezekana
     
  2. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2009
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    kweli inawezekana,kikubwa ni uamuzi uliosahihi lakini utambue siasa ina michezo mingi ya ajabu hivyo uwe tayari kupoteza kile ulichonacho ili uweze kufanikisha lengo.
    labda tuanze sasa mpaka ikifikia 2020 tutakuwa tumepiga hatua kidogo kwani tutapata viongozi wanaofaa na kuanzia hapo matunda yataanza kuonekana 2050,nahisi ufisadi utakuwa umetokomea kabisa kuzimu.
    HAYA TUANZENI SASA.
     
Loading...