Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inaweza kufufuka tippa

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by ndetichia, Mar 22, 2011.

  1. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kama tipa ingekuwa infanyakz hv unafkiri mafuta yange uzwa tsh 2000/lita au mi ndo cjui kzi ya tipa nin...
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tiper-kiwanda cha kusafisha mafuta Ghafi(crude oil) na kupata diezel,petroli,mafuta taa,mafuta ya viwanda(fuel oil,industrial diezel) na gesi ya kupikia kilichopo kigamboni ambacho kilikuwa kinaendeshwa kwa ubia serikali/Agip hakijafanya kazi nadhani zaidi ya miaka 30 na tathmini iliofanywa miaka ya 90 imeonesha hakiwezi tena kufanya kazi kwakuwa kilitelekezwa na asilimia kubwa ya mitambo imeharibika na kuliwa na kutu.
    Ukisema Tiper bila maelezo vijana wengi wa umri wa awamu za Mkapa/Kikwete hawawezi kukuelewa au kudhani unaongelea magari ya kubeba mchanga.
     
  3. M

    Malila JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    TIPER ndio jina sahihi, yaani Tanzania and Italy Petroleum Refinery kama sijakosea.
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    thnx guyz na je thaman yakurudisha hyo mitambo il2weze kusolve hi so ya mafuta inawezekana au ndo kina anko nao wale-wale kdogo.,
     
Loading...