Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inawahusu Wananchi mzinduke.....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mohammed Shossi, Feb 12, 2011.

  1. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #1
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kwenye majukwaa wakismama wanatutia morali
    Maneno wanayosema yanachoma kama mbigili
    Wananchi tumesimama wanatuona tumbili
    Sisi tunakondeana wenyewe wananawiri
    Hali zetu ni duni twaishi kwenye makuwiri
    Nyuso zetu zimefubaa kwa mishi ya vibatari
    Wenye wanavaa makoti ya darizi na hariri

    Wengine wabinafsi wamejawa na viburi
    Wanataka ukwasi wenzao wapate sifuri
    Wanazua ya kuzua na kufanya ukafiri
    Wenzao wasiaminike wao wapate kudhihiri
    Siku tatu zikipita wanatubeza kunawiri
    Waliouwawa hawajaoza wao wanawabeza dhahiri

    Sisi hatuelewani tunatukanana hadharani
    Wenyewe wanakuta na kula nyama mnadani
    Mimi na wewe tunatunguana kwa matusi jamvini
    Na picha wanapiga wakazipamba gazetini
    Pongezi wakatoa wakahutubua bungeni

    Wengine wakanukuu wakapost jamvini
    Mwingine akajajuu kukanusha kutoka mjengoni
    Sijui alisinzia hamkusikilizaa kwa makini
    Au ni upofu hajitambui yu mapenzini????
    Hebu tufumbe macho tujitoe ufungwani
    Tanzania yetu sote atakaeijenga ni nani?
    Mimi nashika fito usinipokonye ramani
    Wewe beba zege umimine aridhini
    Yule achimbe shimo awafukie kaburini
    Mwanakijiji amwagile mche bora wa amani

    Wengine hukimbia wanapokosa nafasi
    Huvikimbia vyamavyo wakafanya uasi
    Juzi alikuwa shubiri leo kawa nanasi
    Kesho akivurunda atatukimbi nasisi

    Yeye mwasiasa anaganga yake nafsi
    Kule watampokea kwa matarumbeta na brass
    Kisha atawageukia kwa matusi na visasi
    Agekuwa na uwezo angewamaliza kwa risasi
    Hawa tumeshawajua wasijifanye bunuwasi
     
  2. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #2
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Waeshi kutudhikali na wingi wa ulaghai
    Wakipata wakitakacho hutona hatufai
    Ahadi watazitoa zenye wingi wa matumaini
    Kisha wakifanikiwa wanakimbilia mijini
    Chaguzi zikiwadia wanataka waongezewe muda
    Kwa uchungu huongea na hiyo ni kawaida
    Hutupa fulana bila tai tusahau uduni wetu
    Kakatuhada na vitembe tukauza utu wetu
     
Loading...