Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inaumiza lakini ni tamu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Sep 27, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,563
    Likes Received: 1,621
    Trophy Points: 280
    Yawezekana bado uko kwenye kutafuta mume/mke w a kuishi nae
    yawezekana unasubiri mume ama mke kutoka kwa bwana
    yawezekana umri wako umekwenda lakini bbado ujaona anaekufaa
    yawezekana umekataa tamaa na ndoa baada ya kuona ndoa za sikuhizi na vituko vyake

    kwa kifupi mchana huu napenda kukujjulisha ujachelewa kabisa..ni ngumu na inaumiza kusubiri mtu usiemjua lakini utakapompata machozi yote yatageuka furahaa
    ndugu yangu usiwe na haraka ni kweli labda familia inakulazimisha kufunga ndoa
    umri umekwenda wadogo zako wanazaidi kuoa ama kuolewa leo hii nakujulisha usiwe na haraka elekeza sala zako kwa mungu .mungu huwa ashindwi na lolote ni kweli kibinadamu utaumia lakini ipo siku utapata mwanandoa sahihi na kusema yesu ni bwana

    naamaanisha wapo waliokimbilia ndoa kwa sababu mbali mbali na kuishia kuwa na sherehe kubwa tu na watu kuweka historia ya kunywa na kwenda msalani mara kwa mara bila kipimo...wapo waliochoka na ndoa wakaamua kuhama na nchi yetu hii hii tanzania wakijua susuluhisho liko nje ya nchi la hasha...mungu anatupenda...niwape mfano mmoja

    wakati nikiwa namwomba mungu anipe mke sahihi mama yangu mzazi alinihimiza sana kuoa mwaka unapita bila ndoa unakuja mwingine akasema unajua wanaume mnazeeka araka nkamwambia shaka akuna ;;kwa unaejua unahsi anataka mjukuu lakini aangalii matatizo ntakayopata nikiwa na mjukuu wake kama ntakimbilia mwiba nisiojua umetokea wapi

    nakumbuka sikumoja tumetoka chachi akanitengenezea mlo mzuri sana nikasikia msichana anaingia ndani anakuja kunsalimu nikamsalimia..yule dada mungu amsaidie aliishia kusikia hivi baibo ina vitabu vingapi ...hivi ibrahim alikuwa mtu wana mna ganina mengineyo kabla ya kusema anaenda msalan na kuunga nje;;nikamwambia mama siangalii msharika nataka mke sahihi leo hii niko na kabinti kazuri kutoka kwa bwana tumefunga ndoa nzuri mungu ametujalia mtoto ukimwona utasema bikira.....lakini yote ni upendo wa kweli ..wapo wanaume baada ya wake zao kuzaa wanadai mi nataka umbo la nane siwezi 16* 16 hivi ujui mwanao ndio alikaa kwenye 16 * 16 kabla ya kuzaa alikuwa nane..leo hii naipenda 24 * 24 yangu mpaka basi

    usiwe na haraka kuwa mvumilivu.......mume wako mke wako yupo ni wewe kupiga goti mke sahihi haji hivi hivi ama kwa kwenda kuokota bar no unaitaji nguvu ya mungu kupata mtu sahihi.....

    Mungu awabariki
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,147
    Likes Received: 5,345
    Trophy Points: 280
    mume wako mke wako yupo ni wewe kupiga goti mke sahihi haji hivi hivi ama kwa kwenda kuokota bar no unaitaji nguvu ya mungu kupata mtu sahihi.....
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Speak to god
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,563
    Likes Received: 1,621
    Trophy Points: 280
    oooooooooooooooooooohhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh yeeeeeeeeahhhhhhhh!!!!!!!!!!!
    Never say bye
     
  5. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pdidy mpaka umempata huyo mke sahihi kutoka kwa mwenyezi mungu ulikuwa tayari una umri gani?
     
  6. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kama nakujua vile..........!!!!????
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,563
    Likes Received: 1,621
    Trophy Points: 280
    30.5 yrs
     
  8. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Tatizo watu wanaangalia uzuri wa sauti na si mapenzi, wengine wanaanzia kwenye kupenda kuanzia mvuto wa kikuku mguuni yaani balaa yaani dah ngoja niishie tu hapa,duniani hapakosi vituko! Hehehe!
     
  9. THE BRAIN

    THE BRAIN Member

    #9
    Sep 28, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    P.DIDY Ulichokisema ni cha kweli kabisa m2 mzima but now a days swala zima la kipigagot kwa Sir GOD limekuwa gumu sana that is why ndoa hazidumu on reality vijana wanaangalia vivutio vya anasa katika mapenzi mpaka kutafuta mke/mume i.e Vi-chicken,bro.mens which is wrong direction.Thanks kwa kutukumbusha
     
  10. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ntakushangaa sana kama utakuwa umenisahau Zion Daughter?
     
  11. m

    mgololafinyonge Member

    #11
    Sep 28, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umenena hili ni tatizo kwa vijana wengi wanaoa na kuolewa kwa mkumbo na hii inawafanya waoe na kuolewa na mtu yeyote atakae jitokeza the ndoa zinalaast for ayear tu
     
  12. j

    jembe afrika JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2014
    Joined: Jan 15, 2014
    Messages: 6,554
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    mmmmmh
     
  13. REALITY

    REALITY JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2014
    Joined: Jul 2, 2014
    Messages: 2,513
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nawasalimu mimi mchungaji gwajima
     
Loading...