Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inauma: Sina mengi..

Discussion in 'Jamii Photos' started by Narubongo, Jun 14, 2012.

  1. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Mgonjwa akitafuta msaada

    [​IMG]

    Bango lajieleza

    SOURCE: g sengo: KUSHANGAA MWISHO MARA MOJA

    MY TAKE: Kuna umuhimu wa serikali kutenga budget maalum kwa watu wasio na uwezo wa kujilipia matibabu, mafano ni huyu ndugu yetu anayehitaji matibabu ndani ya nchi na si India lkn anashindwa kutokana na umasikini. Ni bora kukosa barabara za lami kuliko kuwaacha wenzetu na mateso haya. Pia ndugu zangu tuwe na moyo wa kuwasaidia wenzetu
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Aiseeh, Mungu amponye huyu mtoto. Inauma sana
     
  3. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Magamba yanakamua tu bila kujali watu wake. Nchi hii serikali haiwajibiki kwa wananchi bali wananchi wanawajibika kwa serikali! Ndo maana laana haituachii!
     
  4. Badu

    Badu JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimesikitika sana ngelikuwa na uwezo ningemsaidia
     
  5. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    background ya avatar yako ndo inamuua huyu jamaa hapo! STUKA!
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,711
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
Loading...