Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inauma sana!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by luye25, Jul 25, 2012.

  1. l

    luye25 Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inauma sana kuona mwanmke/mwanaume aliyekuwa mpenzi wako wa zamani ameolewa/ameoa mtu mwingine wakti ulikua unahisi ipo siku mtarudiana na kuwa pamoja milele!!!!
     
  2. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 658
    Trophy Points: 280
    pole ndugu, yamekukuta nini? ndo maisha lakin. kubali tu kuwa ishatokea kwani hata usipokubali huwez kuibadilisha / kumbadilisha
     
  3. l

    luye25 Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha tu charminglady yamemkuta mtu wangu wangu wa karibu alikua anaona kama utani.
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    Pole mku..
    ila ndo maisha hayo..

    Ina uma sana pale tunapo poteza ndugu jamaa na marafiki (Kifo)
    Inauma sana pale ajali za ajabu zinapotokea na watu kuumizwa vibaya.
    Inauma sana kuona wengi wanateseka na magojwa ya ajabu.
    Inauma sana kuona binadamu wanakufa njaa.

    Inauma sana pale unapopenda lakini hupendwi.
    Inauma sana mpenzio anapotoroka na mtu mwingi.
    Inama sana pale unaemwamini anaenda ku cheat.
    Inauma sana , tena sana, na sana zaidi..

    Ninachotaka kusema kuna vitu vingi vinaumiza maishani ..
    you just have to pull yourself up & move forward.

    Mtakie jema mwenzio na baraka zako ziko njiani ..
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Mwambie azidishe juhudi za kujiweka bomba, atapata wake mwingine anayempenda.

    [​IMG]
     
  6. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Unapokuwa katika mahusiano usijisahau ukadhani unaweza kummiliki mtu, yakitokea kama haya unaweza ukachanganyikiwa!
     
Loading...