Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inauma sana nahaivumiliki

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Loly, Nov 24, 2011.

  1. Loly

    Loly JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Habarini za leo mmu,

    Hivi hii tabia chafu ya wanaume unakuta mtu ameoa mke wake cha ajabu yule mwanamke ndio anamlisha,mke akijifungua gharama zote juu ya mwanke uzazi mwanamume hachangii hata thumuni. Chakula cha familia ni mama majumu yote ndani mumba ni mke ada za shule ni mama mwanaume hana mamchango hata kumi, halafu mwanaume anajidai ana mamlaka jùu yako hivi hiyo ni haki au ni unyanyasaji.

    Hayo ndio maisha mdogo wbngu anaishi inaniuma mume wake ni mlevi wa kupindukia hela zake ni kwenye bia na kitimoto anapenda kula kama nini hayawahi kumnulia mkewe wala watoto wake chochote zaidi ya kujidai yeye ni bac inauma jamani kweli yaani mwanao hadi anaingiza 10 hujawahi mnunulia chochote jamani ina kera mkeanakusia unakubali.

    Tpuuuuuuu namalizia kwakuwatema mate minaume ya sampuli hiyo. Haa aa hata mabinti wanaume wananafuu kwanza kwa mwenyezi mungu hiyo dhambi, unaishi kwenye nyumba ya mkeo baeo anakulisha na kukuzvisha mtumzhma nakazi unafanya? Lol aibu jamani wanaume msiwatendee hivyo wake zentu.


    0
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    sasa si umwambie huyo mume wa huyo mdogo wako,kitu kina kuuma halafu hauchukui hatua yoyote kunusuru
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Huyo siyo mwanaume ndugu yangu... Ujue kuna tofauti kati ya mwanaume na wakiume...mwambie mdogo wako aachane nae! Mwanaume suruali wa nini huyo?
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    ujumbe huu unamfikia vipi..JF tupo ma great sinkerz htuna huo upuuzi bana!
     
  5. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    dunia na vituko vyake mpe pole mdogo wako..........
    kuna kitu sikielewi mbona idadi ya wanaume wa sampuli hii wameongezeka sana tatizo ni nini?
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Partner habari yako banaa nirudishie ile
    buku niliyokukopa, halafu huyu mwanaume dah anyway hii ngoja niendelee kuitafakari...
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Loly labda nikuulize swali umejaribu kumpa ushauri gani mdogo wako?
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kabla ya ndoa alikuaje???
    Usikute alikua hivyo hivyo mdogo wako akadhani wakiingia ndoani ndo mwanaume ataanza kufungua pochi.
    Watu wengine hua wanalalamikia vitu ambavyo waliviona na kuvipuuza tangu mwanzo baadae kabisa...unakuta mtu anamlaumu mwenzake wakati alikumkubali kama alivyokua huku akitegemea mabadiliko ambayo hakuahidiwa.

    Mpe pole mdogo wako...aendelee tu kulea wanawe maana hata akiacha hatokua anamkomoa mume.
     
  9. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,403
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Message sent & delivered!!
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Swahba mie bukheri kabisa, ukinijuza khali yako ntapata faraja zaidi.....

    Niko hapa bank nafanya mpango nikudipozitie hiyo buku yako...lol. Huyo mwanamume hebu endelea kumtafakari afu uje na majibu ya kuridhisha...
     
  11. Loly

    Loly JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    nimemwambia amueleze mumewe anadai anamwambiaga
    kila siku mumewe anamwambia hana hela, nimemshauri asafiri anadai akirudi atakuta watoto waekufa na njaa baba yao hawajali kwa mlo wala kwa lolote
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    hivi umekuja kutuletea undani wa familia ya mdgo wako au unatakaje,wewe ka dada yake umeshachukua hatua gani za mwanzo??????????????
     
  13. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #13
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Chauro hao tuwaite magume gume sio wanaume!Mwanaume ana sifa zake bwana!Shurti warudi nyumbani watoto wajue kweli baba karudi! Huyo aolewe tu, akikosa wa kumuoa mkewe amwazime dera na vipodozi, atapata tu wakumuoa.
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Nov 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Uchukue na bank slip kabisa ya kuonyesha malipo tukirudi kwenye mjadala huyu mdogo wake Loly bila shaka
    anajua tabia za mumewe vizuri na sio kwamba hizi tabia zime-develop ghafla tu kama hili jambo aliliona tokea mwanzoni na akuchukua hatua kujaribu kurirekebisha basi ni dhahiri hapa kimeumana tayari cha msingi yeye aendelee kulea watoto wake akizidi kumfuatilia huyu mwanaume atapata frustration zisizo na msingi
     
  15. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #15
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    We hujui huyo mme anampa nini huyo mdogo wako.Kama ingekuwa hakuna nadhani angeshamtosa kitambo
     
  16. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #16
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu muache mdogo wako ale raha..
     
  17. Loly

    Loly JF-Expert Member

    #17
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    yaani hata sijui maana mapenzi yao hakua ya urafiki yalibezi kwenye kufunga ndoa walivyoona siye hatukujua yanayoendele huko nadani kwao hawajawahiyalibezi
    kwe nye upendo hadi sasa hivi ndio amechoka kumlea anatoboa rsiri hiuzo, ila hapendi mumewe ajue hama
    tunajua
     
  18. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #18
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kweli Chauro,kesi kama hizi zimekuwa nyingi sana nawa daizi.
    sijui tatizo ni nini
     
  19. Loly

    Loly JF-Expert Member

    #19
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    wfeee vipi? Kweli niamini wee ni
    mikataba feki,
     
  20. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #20
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Lol bank slip ntaituma kesho kwa dar x'pres si elfu tano tu kutuma?...


    aisee kazi anayo, mbaya zaidi ana watoto sio mtoto...namhurumia ila ni kweli alizijua tabia za mumewe mapema na bado akaamua kuolewa nae manake kuna mahali amesema 10yrs hajawahi kununua hata kijihanjifu cha mtoto achilia mbali chupi, khaaa. Mbaya zaidi hela za kulewa anazo
     
Loading...