Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

INAUMA SANA ...kwamba CCM \ NEC ndo walichoma KURA Shinyanga...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mr. Clean, Nov 23, 2010.

  1. M

    Mr. Clean Senior Member

    #1
    Nov 23, 2010
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna mdau yupo halmashauri ya mjini shinyanga kasema hela waliyohongwa na ccm\nec sasa imekwisha hivyo wanaona aibu mbele ya jamii. na kasema baada ya kuona mgombea wa chadema keshashinda mkurugenzi kutumwa akasema mgombea wa ccm ndo kashinda kwa kudra za m\mungu akakosea ulimi ukakataa akasema ukweli kuwa chadema wameshinda. akaitwa akaambiwa hana kazi. akasema yupo tayari kujiuzulu. ccm wakamwambia huyu mgombea wetu atakuwa waziri..nikauli ya jk...hivyo akatangaza baadaya nususaa tena ati mgombea wa ccm kashinda. HALAFU ccm\nec wakachoma masanduku ya kura ili kupoteza ushahidi...JE KUNA SABABU YA MIE KUPIGA KURA 2015 KAMA TAYARI WASHINDI HUJULIKANA KABLA!
     
  2. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    umeongea kwa uchungu...ila swali kwako. Je, upo tayari kulitetea hili mahakamani kama Chadema itayapinga matokeo hayo muda ukiwadia? Hapo ndipo historia itakutukuza.
     
  3. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni ccm au nec? Walichoma kura au masanduku ya kura? Kuna uthibitisho?
     
  4. m

    matawi JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kama Shelembi(mgombea wa Chadema) akiingia mahakamani na kama masanduku ya kura yalichomwa katika madai yake anatakiwa kuomba uchaguzi urudiwe kwa sababu karatasi za kura zimeunguzwa. simpo
     
Loading...