Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inauma: 'Alisema tusimpige picha'... Angesema mvue nguo!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Waberoya, Feb 24, 2011.

  1. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    Ukiangalia media zetu zinamfanya kila mtu eti kama vile mjinga...walichukuzana wakaenda kumwona Al Adawi, Al Adawi akasema msinipige picha! nao wakakubali! wakamsikiliza hawakumpiga picha!

    Siku ya pili yake magazeti yote yakalalamika eti alisema tusimpige picha, yule Al Adawi wa uongo, sijui eti mtanzania, sijui eti feki na maneno kibao.. ili mradi wauze gazeti yes dowans si inalipa bana!

    Hawa walioingia mule sio watoto ni wanaume na wanawake watu wazima sio chekechea! KULIKUWA NA ULAZIMA gani kumsikiliza? kwa nini wasitoke nje basi baada ya kuona msimamo wa Adawi?

    Hivi inaingia akilini kweli? kwa nini watanzania wamechukuliwa ni wapenda umbea na wako tayari kununua habari zozote zile hata kama zinadhallilisha utashi na common sense ya watanzania..hivi is it a debate kuwa Adawi alisema asipigwe picha?, kweli haukumpiga na ukamsikiliza toka mwazo hadi mwisho, angesema lingine je?

    Angesema muingie uchi mngekubali tu! na kesho mngelalamika alisema tuvue nguo! Ndio angesema vueni nguo ili kuhakikisha wenye vinasa hawana...waandishi mmejidhalilisha sana! kesho atakuja mwingine na condition zake! hapa mlikamatwa

    Hawa ni waandishi wa habari eti, je hao viongozi wa serikali wakiambiwa yale ya asilimia 10% hamuoni huwa wanakubali tu, kama wale tunaowategemea wawe wakali kwa matendo ya uwazi sio wakali je wale tunaowategema kuwa wakali kwa matendo ya siri inakuwaje?

    Hivi kweli sivyo tulivyo??

    Nashukuru nimeipata hii katuni kutoka kwa (Safari ni Safari) naamini imetolewa na Majira ili kukazia hoja
    [​IMG]
     
  2. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Hoja yako haina maana.
     
  3. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    Ulikuwemo? pole sana

    Ninachotaka hapa kuangalia ni jinsi gani inavyokuwa kukemea maovu ni vigumu kama sisi wenyewe hatuna misingi na itikadi zetu tunazoziamini, huwezi ukaambia usifanye hivi ukafanya halafu kesho ukaamka na kulaumu, alisema eti tusimpige picha, hauoni kichekesho hiki!
     
  4. Dyslexia

    Dyslexia Senior Member

    #4
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    upupu,tafuta lingine la kusema!mnakera na ma-thread ya kijinga!
     
  5. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ana hoja ya msingi kama huna cha kuchangia chapa lapa, au ndo nyinyi mlilipwa na huyu fisadi
     
  6. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    Unaita upupu kwa sababu umeingizwa mkenge na waandishi wa habari na kuona walichofanya ni sahihi! sasa nani ana upupu, haunipi asante lau kidogo kukuonjesha ladha ya kufikiria nje ya box, hujalazimishwa kusoma hii thread nenda zingine nyingi tu zo 'dowans' zisome tu niachie upupu wangu, hujakuwasha wewe utawawasha wenzako wasiofikiria na kulialia kama vitoto.
     
  7. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280

    Asante mkuu!
     
  8. Julius Kaisari

    Julius Kaisari JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Umeukalia?
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Niaibu bwana kwa waandishi wa habari kuambiwa msipige pic na nyinyi mkatoka bila kupiga picha kweli huu ni upuuuzi kweli!
    Sjui nani yule alisema waandishi wahabari walifeli mitihani ya form four! mimi simtaji ila mnamfahamu,
    Ndo maana Sipika akasema magazeti yenu YASOMWE KAMA BARUA.:A S 13::A S 13:
    MNAENDA TUU KAMA MAZUZU BASI HIYO HABARI MSINGEITOA, NYINYI NDO MNALETA UGONVI NCHINI HAPA!:A S 13::A S 13:
     
  10. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tunazungumzia Uhuru wa habari, tunata serikari ihakishe inavipa uhuru viombo vya habari. Cha kushangaza watu wa habari wanakubali kunyimwa uhuru na mtu mmoja, Al Adawi? Je wangempiga picha angewafanya nini wakati serikali yetu inadhamini uhuru wa habari. Mngegoma kuhudhuri kikao chake mpaka andoe masharti, mlivyoiwakilisha habari ile kwenye media ni kama porojo tu. Shame of you.
     
  11. FarLeftist

    FarLeftist JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 362
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    pia cha kushangaza zaidi hatujapata waliyomuuliza huko kwenye press meeting, sasa sijui pia aliwakataza kuuliza swali lolote...
     
  12. I

    Igembe Nsabo Member

    #12
    Feb 24, 2011
    Joined: Jun 4, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli Mkuu nakuunga Mkono kwa hilo! Hatuna Waandishi wa Habari walio makini most of them are Papetrator and Trator, some of them not all!! Mimi haingii akilini kuona mtu au chombo cha Habari kinalipoti taarifa hiyo na kuendelea kulalama tu! Andikeni habari zenye maslahi ya taifa bila kuwa na uoga na kutokusaliti nafsi zenu kwa tamaa ya pesa kidogo tu ambazo zinakufanya uonekane kama huna akili au umetumika kwa maslahi ya wachache!!!
     
  13. M

    Mp Kalix2 JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 4,444
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Nakupa Thanks zangu.
    Hapa pia kama kuna anayeweza kuleta list ya vyombo na waandishi waliohudhuria/ kusikiliza wakala wa mafisadi atatusaidia kutokupotezea vijisenti vyetu kununua alichokiita barua za wasomaji wakala mwingine wa mafisadi.
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mi nakubaliana na wewe Waberoya. Haiingii akilini eti waandishi wa habari, tena wengine ni wahariri, mnapewa mwaliko (na hapa inabidi tuulize mwaliko huo ulitolewa kwa akina nani na kufuata utaratibu gani na kwa nini vyombo vingine kama MwanaHalisi havikuhusishwa) then mnaambiwa msipige picha, mnakubali tu,halafu mnakuja kuamndika mmiliki wa Dowans amekataa kupigwa picha.........So what? kwa hiyo hicho ndo mlichoona cha kuwaambia wananchi, that is news to you. Shame on you.

    Integrity ya hawa waandishi wa habari (fake) walioalikwa ni lazima tui-question. Uzalendo wao upo wapi? je walimuuliza kwa nini hataki kupigwa picha? kama investor (hivi huyu nae ni investor? - generators, kweli?) kwa nini hataki watu wamfahamu kwa sura? anaogopa nini?
     
  15. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    Umebadili avatar mara hii! kidonge hiki!!, unaweza kutema tu, maji ya uhai yanasaidia sana, juice za vijoti may help unajua Klorokwin tena!

    usirudie kosa la kukosoa tu thread huwa hatukurupuki, inabidi huwe shujaa sana kuzipinga

    swali; ni vingapi kama vya Al Adawi vinatokea kila siku kwenye media zetu kwa mafisadi na wenye uwezo mbalimbali, sio ndio dalili tosha kuwa hata habari za kila siku sio za kuaminika sana, unaweza kupika tu au kufuata matakwa ya matajiri..A.I.B.UUUUU
     
  16. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu upo sahihi kabisa.
    Wanaobeza basi ujue walikuwepo.
    Mimi najiuliza hivi hawa waandishi na wapiga picha wetu mahiri kweli walikubali ujinga ule? Walipewa nini? Halafu wakikaa kwenye tv wanauza sura na kujifanya kubwabwaja kumbe hamna kitu.
    Kama mtu amekuja nchini kwao, akawapa amri, wakatii. Je wakitumwa wakatafute habari za uchunguzi nje ya nchi wataweza?
    Wabadilike la sivyo hiyo kazi haiwafai.
     
  17. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    walikuwa waandishi wasaliti wala si wazalendo. Kwani wangemsikiliza na mwishoni mwa mambo wakampiga picha kibao-angefanya nini??? Ujuha huo...
     
  18. Malafyale

    Malafyale JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 9,982
    Likes Received: 2,241
    Trophy Points: 280
    Anaye mdhihaki Waberoya kwa thread hii basi hajui nguvu ya kalamu kwenye jamii

    Nakuunga mkono Waberoya,haiwezekani mtu awapangie kazi wahariri wa vyombo halali vya habari nini ca kufanya na hii ni aibu sana kwa media za TZ;Al-Adawi angekutana na wahariri wanaojua kazi zao wangeondoka kwenye chumba hicho maana kuwakataza kupiga picha ni sawa na kuwaingilia kwenye kazi zao;na habari zake za kuja zisingeripotiwa na chombo chochote kile cha habari!

    Kitendo hiki cha waandishi wetu kupangiwa cha kufanya na wenye mabilion kinafanana kabisa na katuni ile kutoka Kenya iliyo onyesha waaandishi wetu wakimpigia magoti bwana mkubwa!
     
  19. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2011
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hoja nzuri ila imeletwa na wrong person ambaye credibility yake inayoyoma. Na ungeendelea tu kidogo ungeishia kusema hao waandishi wa habari ni CDM! Poor Waberoya!
     
  20. l

    lebabu11 JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2011
    Joined: Mar 27, 2010
    Messages: 1,189
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Ukombozi/uhuru utakamilika pale tu utumwa wa fikra utakapoisha!
    Safari bado inaendelelea kutoka utumwani.
     
Loading...