Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inatufundisha nini hii moviie ya "The Best Man"

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mlawi, Oct 15, 2011.

  1. M

    Mlawi Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila mara ninapoangalia movie huwa najifunza mambo mengi. Kwa hii movie waliowahi kuiona,wake/waume, GF/BF/Nyumba ndogo etc inatufundisha nini?

    Muwe na siku njema.

    Mlawi.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,957
    Trophy Points: 280
    Who's in the movie?
     
  3. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Taye Digs, Morris Chestnut na Sanaa Lathan. Hii movie mara ya kwanza kuiona nililia machozi. Usaliti wa kufa mtu. Unachukua mchumba wa mwenzako unalala nae halafu unatengeneza kitabu kuelezea jinsi alivyo mzuri na mwenye kujua mahaba. Just like tha NN.

    God have Mercy!
     
  4. Lonestriker

    Lonestriker JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 639
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Well,umenikumbusha plot ya hii movie.Inasikitisha kweli lakini mwishowe msaliti aliji-redeem kwa kusema ukweli.Alijitua mzigo wa usaliti na hilo ndilo la maana zaidi.Kwa kweli movies za Sanaa Lathan huwa ni hisia tupu,nampenda hata kuliko Angelina Jolie.
     
  5. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kikulacho kii nguoni mwako!!
     
  6. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ukikiri kwa kinywa chako umesahewa. Watu wengi wanaona aibu kukiri makosa ili nafsi zao ziwe clear. Mungu atupe moyo wa kujua makosa yetu nakukiri kwake. Ni mwaminifu sana "anaweza"
     
Loading...