Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inatia Uchunguuu Ila ni ukweli mtupu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by markdendesi, Oct 4, 2012.

  1. m

    markdendesi Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamaa mmoja alimfuatilia Mrembo fulani kwa muda mrefu sana na maranyingi akawa anamuomba wafanye mtoko japo mara moja ili waweze kuongea kwa faragha. Kwa bahati mbaya yule mrembo akamwambia Jamaa wawe wanawasiliana kwenye simu na email. Ikawa baada ya muda mrefu wa mawasiliano ya simu na emails, yule mrembo akamwambia jamaa watoke out. Jamaa kwa kufurahia fursa aliyopewa akatafuta kiwanja kizuri sana ambocho kina huduma zote japo ni za gharama kubwa. Siku ikawadia wakakutana na mrembo kwenye eneo la tukio. Wakasalimiana kwa hagi kubwa na tabasamu lenye furaha. Wakanza kupata vinywaji pamoja na chakula. Katika maongezi yule mrembo akamwambia jamaa kwamba amemmisi sana na alikuwa na hamu kubwa ya kukutana na mshikaji huyo. Kwa bahati mbaya jamaa akatafsiri vibaya yale maneno ya yule mrembo. Gafla jamaa akatoka kuelekea toilet na huko huko akaungania kulipia chumba cha kupumzika. Aliporejea kamwambia mrembo nimekuelewa vizuri usipate shida madhali umeshakutana na mimi, nimeshakuandalia chumba kizuri cha kukuenzi. yule mrembo akahamaki manemo ya jamaa, akaanza kumwambia ya kwamba alikuwa anatafuta nafasi ya kumpa jamaa habari njema za ufalme wa Mungu hususani ilivyombaya kufanya ngono (zinaa). Jamaa kwa kuchanganyikiwa na kukosa la kusema akamwambia mrembo, "tukienda chumbani hatutafanya ngono kamwe bali tutafanya mapenzi". Mrembo akamwambia jamaa "shindwa na Ulegee" Jamaa akalegea na kuanguka chini kwa uchungu wa gharama ilizoingia bila mafanikio. Ingekuwa wewe ungefanya nini??????????????????
     
  2. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Njooooni tena mje mtiririke

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
  3. p

    pretty n JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bora uamini Mungu yupo uende usimkute kuliko kuamini Mungu hayupo na ukamkuta
     
  4. Root

    Root JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,454
    Likes Received: 3,448
    Trophy Points: 280
    Shindwa na ulege. Theory bado ipo haha

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
Loading...