Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inatia huruma

Discussion in 'Love Connect' started by Anne Maria, Jun 19, 2012.

  1. Anne Maria

    Anne Maria JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hebu wapendwa tusaidie kuwachangia walau hata kipost 1 hawa wanaotafuta wenza humu,, kwakweli wengine inakua kama post zao zinazaraurika kbisaaa khaaa tusaidiane basi wapendwa!!! cheers
     
  2. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wewe unaye?? kama huna karibu....
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Aiseeee!
    Sasa si ungeenda moja kwa moja kwenye thread zao kuchangia? au na wewe ni mmoja wa waathirika nn!
     
  4. L

    Lady G JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    lol Maria ujue wengine post zao zinautani mwingi ndani yake na wengine wako serious hapo ndo shida ilipo lol . Ila ni kweli usemalo bi dada.
     
  5. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu katumia lugha ya kiutu uzima hapo...
     
  6. Zux de

    Zux de JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mtu mkubwa hafundishwi kusema. Nimeshakuelewa
    nakupa mwaliko karibu kwangu.
     
  7. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Uko sahihi sana na kwa upande mwingine hailetagi picha nzuri, wanaoletaga shida zao kuna baadhi ya wachangiaji wanaweka maneno ya kashfa,kejeli na utani,hivyo kupelekea wengine ambao wanashida kabisa kutokufikia malengo waliyoyatarajia
     
  8. Anne Maria

    Anne Maria JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha ha bahati nzuri ninaye
     
  9. Anne Maria

    Anne Maria JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahhaha PakaJimmy....... ntaenda nilikua nimechoka jana nikawa napitia vichwa vya habari tuuu,, ila ntawa commentia
    kuathirika na nini hapo?? hapana
     
  10. Anne Maria

    Anne Maria JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa unavyosema,,kuna wenye matani ila kuna ambao wapo serious,, we unamkomentia tuu hata ikiwa ni kwa kumkosoa ili asijisikie vibaya....
     
  11. Anne Maria

    Anne Maria JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MKIRUA mmmhh hapana jamani mbona mnasoma katikati ya mistari kisichokuwepo ha ha ha ha
     
  12. Anne Maria

    Anne Maria JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haahhaha Zux de........ ntakaribia basi hahahhah ila hamna fumbo hapo jamani khaa
     
  13. Anne Maria

    Anne Maria JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Comi nakubaliana na wewe asilimia 100,, hii inaumiza kwakweli,, u feel kana kwamba watu hawajali yaani kile unachowashirikisha,, kiubinadamu si vizuri jamani
     
  14. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #14
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,774
    Likes Received: 1,889
    Trophy Points: 280
    Yani Ndg Comi uko sahihi kbs.
    Unajua kuna watu wapo humu jamvini kwa nia moja tu,KUKOSOA MAWAZO YA MTOA POST
    Kuna huyu TIQO,
    Kwa kweli muwe Aware nae sana.
    Kama mtu huna shida ya kuchangia,
    inakuwashia nini Post ya Mtu?
    KWENYE SAKO LA NYANI,NGEDERE HAWAKOSEKANI
     
  15. Zux de

    Zux de JF-Expert Member

    #15
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    anne maria nasubiria ujio wako lol...!
     
  16. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #16
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Ni kweli kuna baadhi zimepinduka zikiwa na zero reply.
     
  17. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #17
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mbona hujachangia yao umekuja kuanzisha thread huku? Kwa hiyo hata kama mtu kaandika kama bata kaparua tuchangie tu?
     
  18. Anne Maria

    Anne Maria JF-Expert Member

    #18
    Jun 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uko sahihi kabisa Madame B,,, na kiukweli sio vizuri inatupasa tubadilike kwakweli
     
  19. Anne Maria

    Anne Maria JF-Expert Member

    #19
    Jun 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nikiingia humu ambapo ni mara chache chache huwa nachangia,, lakini kila nikija nakuta watu wamepost kitambo views nyingi lakini hamna comment,, hata kama mtu kaparua kama bata ni vema umkosoe kuliko uisome halafu uipite sio vizuri... mtazamo wangu tuu lakini
     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,913
    Likes Received: 5,340
    Trophy Points: 280
    Ukiweka wewe mi nitachangia
     
Loading...