Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inatafutwa shule ya O level jaman

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Billie, Feb 28, 2012.

  1. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,246
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Jaman naombeni mnisaidie school ambazo zina walimu na mazingira ya kusoma vizuri ya private O-level ila ada isizidi 1 million za Tz kuna dogo hapa tunataka kumuamisha mashule ya kata condition ni kuwa kama ipo Dar iwe dei kama mkoa out of Dar iwe Boarding school.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    St anthon iko dar.
     
  3. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,246
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Ada inaendaje pale?
     
Loading...