Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inatafutwa nyumba ya kupanga

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Gudboy, Dec 22, 2009.

  1. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kuna rafiki yangu anatafuta nyumba ya vyumba viwili, sebule iwe master na jiko lake iwe na parking na gate maeneo ya kijitonyama. tuwasiliane kwa namba 0712 202320
     
  2. l

    lifelines Member

    #2
    Dec 22, 2009
    Joined: Dec 16, 2009
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    A recently redeveloped modern property of four
    bedrooms located in Boko , Basi Haya is available for rent.It is fenced . Decent and safe Neighbourhood. BOKO Beach is next to Bahari Beach. The House is located 300 metres from the Beachfront and 200 metres from New Bagamoyo Road. There are passable 3 roads to the House . The rent is 400 US dollars in Tanzania Shillings and is negotiable . Pls contact 0776702640
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
  4. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Bajeti yake ni sh ngapi?
    Kuna nyumba ya kisasa sana, ni ya gorofa moja ipo maeneo hayohayo bei yake ni sh 800,000 kwa mwezi.
    Kama atamudu garama hiyo, ni PM nikupe maelekezo jinsi ya kwenda kuikagua.
     
  5. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ebwana ahsante sana ila huko Boko ni mbali sana na town, kama ikipatikana maeneo ya kijitonyama naomba unifahamishe mkuu
     
  6. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
  7. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ahsante sana kaka, ila hiyo jamaa hawezi kumudu mkuu
     
  8. C

    Chuma JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2010
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bei za Kifisadi tu kwenda Mbele...ulipe lk800,000 then mshahara kiasi gani...?...lk800,000 nyumba za Posta/Uhindini...!!!
     
Loading...