Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inasikitisha

Discussion in 'Jamii Photos' started by Yo Yo, Oct 25, 2012.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    [h=3]MAJONZI, HUZUNI, NA SIMANZI ZIMETAWALA LEO MAENEO YA KIJENGE JUU KATA YA KIMANDOLU ILIYOKO MKOANI ARUSHA BAADA YA KITOTO KICHANGA KUKUTWA KIMETUPWA CHINI YA MLIMA KIVESI[/h]
    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    <tbody> [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]Mtoto mwenye umri wa siku moja mwenye jinsia ya kike aliyetupwa akiwa ndani ya ndoo kama anavyoonekena katika picha ya juu na chini[/TD]
    [/TR]
    </tbody>[/TABLE]
    [​IMG]
    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    <tbody> [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption, align: center"]baadhi ya watu waliojitokeza kushangaa tukio hilo la mtoto huyo akiwa ndani ya ndoo[/TD]
    [/TR]
    </tbody>[/TABLE]
    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    <tbody>[TR]
    [TD="align: center"][​IMG]



    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]Afisa wa polisi akiuchukua mwili wa mtoto huyo uliofungwa na kanga uliootolewa na msamaria mwema mda mfupi baada ya kutaarifiwa kuhusu tukio hilo[/TD]
    [/TR]
    </tbody>[/TABLE]
     
  2. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,682
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    atakua wa beach nini mbona mdhungu?
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Wanawake ndio tumekuwa wanyama kiasi jamani?
     
  4. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hivi wale wenye kutupa watoto, huwa wanajisikiaje/wanajibu nini pale wanapoulizwa kuhusu watoto wao na watu waliowaona wakiwa na ujauzito?.. worse wale waliopata taarifa kwamba fulani amejifungua?
    (Maana hata kama ukisema mtoto aliaga dunia, mvona hakuzikwa)?
     
  5. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    ungeweka warning kwenye hizi picha!
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Huyu mtoto zeruzeru labda, aisee unyamaaa
     
Loading...