Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inasikitisha

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Viol, Dec 10, 2011.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Kwani Cameron amekosea?ajakosea,kila mwezi kuna siku ya kukutana Magay wa Tanzania pale breakpoint ya mjini karibu na billicanas.wanakuwaga wengi na wana facebook fan page.Ndio maana Uk na Usa wanataka watambuliwe kwani kuna wapwa na wadogo wa kina Cameroon wana mabwana na wachumba zao hapa east africa.
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Basi tunakoelekea ni laana
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ndio faida ya maendeleo na demokrasia!
     
  5. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Na mmarekani nae katishia kama cameroun,lakini cha ajabu ye sjaskia wakimtolea tamko kali kama ilivokuwa kwa bwa kameruni!
     
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kweli inasikitisha, hivi mkuu ulikuwa unapiga dili gani online mpaka ukakutana na hiyo link..... :lol:
     
  7. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Ulianza anza vp ku-google neno gay mkuu? mbona mi hilo neno siwezi hata kulikumbuka achilia mbali kuliandika kwenye google search?

    Ulikua unatafuta biashara gani?
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ooh my god
     
  9. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kweli Bana, Jamaa akitupa ufafanuzi ndiyo tunaweza kusaidiana naye kusikitika...
     
  10. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    mkuu ni kawaida kutokea,mi nilikuwa nafuatilia forums za kibongo online
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    U don't have to explain urself. Curiosity ni sehemu ya intelligence! Nilishawahi ku-request friendship ya gay mmoja, na nikamuambia wazi I wanted to understand a few things abt gays. I understood quite a bit, hadi alipotaka nijiunge na support group yao dsm,nikamuambia siungi mkono na akanikasirikia na kuni-unfriend
     
  12. King2

    King2 JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    MISHOGA YENYEWE INA SURA NGUMU BALAa!
     
  13. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du hii ni hatari sana kumbe hawa watu wako wengi hivi?
     
  14. JJ Masselo

    JJ Masselo Member

    #14
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi vitu ni laazima vitokee maana ndo vinaashilia mwisho wa Dunia mbona hyo chamtoto vitakuja vioja kibao chamsingi unatakiwa kujitambua nafasi yako basi haina haja ya kuvishangaa na unaposhangaa it means haujajitambua upo kundi gani mpaksikua sasa hivi, ni vya kawaida kwa siku hizi mtafute Mungu wako akuongoe kutambua nyakati.
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    I can go that extrem kama nataka info.

    kuna binti mmoja alikuwa anaenda kuuza K nchi fulani. Na akajua nilikuwa huko akaja kuniuliza soko likoje, nilipigwa na butwaa sana lakini nilijitahidi nisioneshe usoni. Nilisema nilichoweza sema ili nijue what and how they do it nilisema uongo mwingi, mwisho wa nilipata info nilizokuwa nataka kupata.

    Duh, afu mfanyakazi wa ofisini na heshima zake ukimwona mke wa kuweka ndani kumbe muuza.
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Inasikitisha kwa kweli, tumefikia katika hali mbaya zaidi..
     
  17. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #17
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Maombi na tuyaelekeze juu ya hilo MUUMBA atuvue na laana hii.

    AAMIN
     
  18. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #18
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dah kazi ipo.nalog out
     
  19. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #19
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahahahaha kakajambazi umenichekesha sana
     
  20. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #20
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    Ndio maendeleo wenzetu wanayo yataka ... Kuna shori flani blondie la kitasha alikuwa mshkaji wangu kweli ... Kuna siku nikaropoka mbele yake kwamba i hate gays ... Alikasirika ... Urafiki ukaishia siku hiyo ... Aka ni unfriend Facebook Twitter... Akidai Mimi nina roho mbaya nachukia binaadamu wenzangu ...

    Wazungu sometimes wapumbavu sana ...

    Sent from my HTC Incredible S using Tapatalk
     
Loading...