Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inasikitisha tunaenda wapi..?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by shikolo, Apr 19, 2012.

  1. shikolo

    shikolo Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baba mmoja amekutwa guesthouse akiwa na mtoto wa kaka yake aliemchukua kijijini ili amsomeshe akaamua kujilipa kwa kupata ngono kwa huyo mtoto mbaya zaidi kaingia nae humo na uniform kabisa na yeye amepaki stk.... Mali ya wizara ya ujenzi. wazazi tunaenda wapi jamani ?!!
     
  2. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama ni kweli huyo jamaa anatakiwa kuliwa shingo tu pambaf kabisa
     
  3. k

    kabye JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    noma. dunia iko end. tunabidi tuombe sana.
     
  4. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ndiyo kumsomesha kwenyewe huko...somo linaitwa kamasutra techniques 301...
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    duh, kazi ipo.
     
  6. k

    kabos katoto Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    km vp aliwe kiboga ili ajue madhara ya kamchezo hako.
     
  7. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Huyo anahitaji kitanzi!
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Dhambi nyingne,shetani tusimhusishe kabisa.
     
  9. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Wapo wengi sana wa dizaini hiyo!
     
  10. B

    BULOLE BUKOMBE JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Shikolo hii ni hadithi au ni kweli? Kama ni kweli naomba unijibu maswali yafuatayo:
    1. TUKIO LIMETOKEA LINI
    2. TUKIO LIMETOKEA ENEO GANI LA NCHI YETU
    3. KWA KUKUWA HUYO MTU NI MHALIFU KWA NINI MNAFICHA JINA LAKE WAKATI HUYO MTU HAFAI HATA KUVALISHWA NGUO?
    4. NAMBA YA HILO GARI NAYO KWA NINI UMEIFICHA?
    5. SHULE ALIYOKUWA AKISOMA HUYO BINTI
    Baada ya kuleta majibu ya maswali haya hiyo thread yako ndiyo itakuwa na thamani kuwekwa humu tofauti na hivyo utakuwa umeleta umbea tu nakupoteza muda wa wadau kusoma mambo mengine. Kwa muijbu wa taratibu za uandishi hupaswi kutoa taarifa inayoacha maswali mengi bila majibu.
     
  11. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Well said Bulole! Angeweza hata kureport polisi au kishirikisha vyombo vya habari!
     
  12. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Umenena mawazo yangu pia
    OTIS
     
  13. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    How effective is child protection in TZ......
     
  14. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    MadameX child protection begins in our very own hands, tukitegemea hii ya kupewa na serikali na dada zao wa kambo kina UNICEF itakula kwetu. Nafikiri ifike wakati wahalifu kama hawa tuachiwe tu wamama tuwararue kwa makucha yetu na kuwauma meno!.
     
  15. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    kuna kila dalili semester hii umekosa kula vichwa. wengi wameosha kwa makarai! kwi kwi kwi kwi!
     
  16. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    tan taraa....!
     
  17. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mungu kampa kila binadamu akili yake, usishangae kuona Tanzania wanawake wamejaa na jamaa ukamkuta anasex na mnyama :mad2:
     
  18. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #18
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ndyoko? .... mwone vile!
     
  19. Mzururaji

    Mzururaji JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,208
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    hakuna msaada usio na marengo
     
  20. shikolo

    shikolo Member

    #20
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kesi imefunguliwa magomeni polisi mshitakiwa anashikiliwa pale siyo story na mtoto anasoma shule iliyoko mbezi ya kimara
     
Loading...