Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inasikitisha sana! Lakini ndio imetokea

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Oct 1, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,837
    Trophy Points: 280
    AJALIUBUNGO.JPG
    Hakika kifo hakina huruma, hakina saa wala notisi.Kilichomtokea mzee huyu leo asubuhi pale Ubungo Bus Terminal kinasikitisha sana. Mzee wa watu, ametoka nyumbani kwake asubuhi na mapema kuelekea kwenye kituo cha mabasi kwenda huko alikokuwa amepanga kuwa mgeni au kureja nyumbani kwake siku ya leo, bila kujua kuwa Mungu amempangia kifo chake leo kabla ya jua kuchomoza. Mzee, huyu ambaye hakutambulika mara moja, amegongwa na basi la abiria liendalo mikoani wakati likitoka lango kuu kwenda na safari zake, tairi lilipanda mwilini mwa mzee huyu na kumuua hapohapo akiwa ameshika mkoba wake wa safari mkononi. Hivi sasa tunavyosoma habari hii ya kusikitisha mwili wake uko mochwari katika hospitali ya Mwananyamala na kwa yeyote anayemfahamu ajitokeze, nahisi familia yake haina taarifa. Mungu alitoa na YEYE ametwaa mja wake, YEYE ndiye Mfalme wa Mbingu na Ardhi na KWAKE sote tutarejea!! Ailaze roho ya Marehemu Peponi - ameen!
    [​IMG]
    umati wa wasafiri na wapita njia wakishuhudia mzee wa watu akiwa hana kauli tena
    [​IMG]
    ...basi la kushoto (ambalo halikuweza kujulikana mara moja) ndilo lililohusika na ajali hiyo. Dereva wake alijisalimisha mikononi mwa polisi, ingawa basi liliruhusiwa kuendelea na safari zake.
    [​IMG]
    ..askari polisi wakisaidiana na raia kumpakia marehemu garini


    AJALIUBUNGO4.JPG
    ...maiti ikipelekwa kuhifadhiwa Mwananyamala hospitali.

    PICHA: Mpiga Picha Wetu. chanzo INASIKITISHA SANA! - Global Publishers

    Mwenyeezi mungu muweke Pema peponi kiumbe huy mzee wa watu wana J.F Semeni ameen
     
  2. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ahsante kwa taarifa ingawaje zinasikitisha
     
  3. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2010
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Inasikitisha sana
     
  4. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Da jamani, kweli inasikitisha mno. Imeniuma mno. Poleni wafiwa kwa kuondokewa na mzee wenu. Angalizo, pale bus terminal mabasi yanatoka kwa kasi sana kuingia barabarani tena kwa utemi mkubwa mno. Imefika wakati sasa traffic awe anasimama pale kuhakikisha anasimamisha magari mengine ili mabasi yale yatoke, na pia kuhakikisha watembea kwa miguu wanapita pale kwa usalama.
     
  5. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    May God Rest his soul in Peace..
    I hope ndugu watampata...
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mzee Apumzike Mahali pema
     
  7. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->Mathayo Chapter 21 42. Yesu akawaambia, Hamkupata kusoma katika maandiko, Jiwe walilolikataa waashi, Hilo limekuwa jiwe kuu la pembeni; Neno hili limetoka kwa Bwana, Nalo ni ajabu machoni petu?

    43.
    Kwa sababu hiyo nawaambia, Ufalme wa Mungu utaondolewa kwenu, nao watapewa taifa lingine lenye kuzaa matunda yake. ( Taifa la Kiaarabu ndilo alilolitabiri Bwana Yesu Taifa lenye kuzaaa Matunda yake Wayahudi hawakumuamini bwana Yesu Mungu awapa waarabu Taifa la wenye kuzaaa Matunda)
    [FONT=Trebuchet MS, Arial, Helvetica]

    kwa hiyo kumbe waarabu ni wakristo na uislam ni dhehebu ndani ya ukristo?kama wayahudi hawakumwamini na waarabu wakamwamini ndio wamekuwa wafuasi wake na ndi o aliotaka wabatizwe kwa jina la baba na mwana na roho mtakatifu. bwan yesu asifiwe sana shehe wangu.nikukumbushe vilevile imeandikwa hapohapo kuwa ila kinywa kitakiri yesu ni bwana.peleka ujumbe huu msikitini.
    [/FONT]
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Inasikitisha sana. RIP

    (Naona hapo juu kuna bango la mtu wa watu)
     
  9. Xkalinga

    Xkalinga Senior Member

    #9
    Oct 1, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante mdau kwa taarifa ya kusikitisha.Ila sijaelewa unaposema"........basi hilo hapo kushoto ambalo halikuweza kufahamika mara moja....!!!wakati basi linaonekana na mtoa habari uliliona physically!!!sema tu hukutaka kulitaja ile kiutu uzima
     
  10. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    R.I.P Mzee, dah! inagusa sana!
     
  11. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    R.I.P, Kweli kifo hakipigi hodi.
     
  12. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hii inaendana na hii thread kweli?
     
  13. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2010
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kifo hakipigi hodi kwa kweli...
    Mungu amlaze mahali pema peponi ....... AMEN

    (MABONGO YA MTU WATU MWAKA HUU YAMETAPAKAA KULIKO MWAKA 2005, KULIKONI????......WANA-JF MMESHALIGUNDUA HILO????)


     
  14. Sakoyo

    Sakoyo Senior Member

    #14
    Oct 3, 2010
    Joined: Aug 23, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    R.i.p, kweli hakuna atakayeirithi dunia.
     
Loading...