Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inasikitisha Sana - Kutoka Temeke Hospitali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Uswe, Mar 27, 2012.

  1. U

    Uswe JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nimeongea na Daktari mmoja (tunafahamiana kwa muda mrefu sasa) anafanya kazi hospitali ya temeke.

    kwa masikitiko makubwa amenieleza tukio lilitokea pale hospitali miezi michahe ilitopita, alikua anawahudumia watoto wadogo watatu ambao walikua na shida ya kupumuza, akawafungia mashine inayowasaidia kupumua, machine ile inahitaji umeme, baada ya masaa machache ya kutumia zile machine umeme ulikatika na wale watoto wawili wakapoteza maisha

    huyu daktari anasema hali za wale watoto hazikua mbaya, kama wangepata huduma kama alivokua amepanga watoto wale wangepona, lakini kutokana na tatizo la umeme watoto wale hatukonao leo.

    Hii ni habari ya kusikitisha na imetokea D'Slaam, kilomita zisizodi 10 kutoka IKULU!
     
  2. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,105
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    ziko case za namna hiyo nyingi sana. Umeme ulikatika muh2 takriban wiki 3 na wagonjwa vwalikuwa wanakufa chini ya wadi walipokuwa wanatoka thieta kwa kukosa lift. umeme uko thieta lkn wadini hakuna. Mgonjwa akitoka thieta utambeba namna gani kumpadisha juu.
     
  3. Gwota

    Gwota JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Cha ajabu mama mwenye hao watoto jioni utamkuta kavalia jezi ya ccm anakata mauno kushehesha kampeni, hapo utajiuliza jamani jamani hawa wamama vp?
     
  4. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli kama hakutachukuliwa hatua za makusudi za kuiondoa CCM madarakani basi hali zetu zitakuwa mbaya sana.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,118
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 280
    Tanzania zaidi ya uijuavyooooo!!
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Na bado twaichagua sisim
     
  7. U

    Uswe JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    hii inasikitisha sana, yule daktari nimeongea nae anasema hajawahi kuwa na wakati mgumu kama siku hiyo kwa sababu wale watoto hawakua wa kupoteza maisha, lakini kwa kutokua na umeme wote watatu walifariki. . . INAUMA SANA!
     
  8. c

    collezione JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Ndo maana kia siku nasema, na nitarudia kusema. Chadema wafungue TV kuelimisha watu mambo kama haya....

    Usitegemee habari kama hivi kuzipata ITV au TBC.... Kuna mambo machafu yanaendelea nyuma ya pazia. Na hutayasikia hata siku moja.
    labda uingie JF

    Chadema wafungue TV na kuwaonyesha wananchi madhara ya serikali iliyopo madarakani....Kwa kufanya hivyo jamii itawaelewa kirahisi, na hawatatumia nguvu kwenye kampeni..

    Naamini waTanzania wengi wana-lucky information, that why bado wajinga
     
  9. c

    collezione JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Mfumo wa (information) habari uliiopo hapa Tanzania. Ni ku-favor serikali. Habari zinachakachuliwa... Ni kama jamii inafumbwa macho, kwenye mambo mengi sana.

    Angalau gazeti la mwannchi inajitahidi. tunahitaji TV sasa.. Nina uhakika Chadema they can make their mind on this issue
     
  10. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mitanzania mingi mijinga sana, acha ife tu.
     
  11. c

    collezione JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Kaka sio kama ni wajinga. Elimu haijatosha bado...

    information centres zetu zinachakachua information(itv, TBc, nk)... Watu hawapati uhalisia wa mambo. Sasa hapo unategemea nini???. Na kumbuka zaidi ya 75% people are uneducated. So rahisi sana kudanganyika.

    Elimu ya uraia inahitajika, tena kwa kiasi kikubwa. Ndo maana nashauri chadema kufungua kituo chao cha Tv. Itasaidia sana kulete elimu ya uraia..
     
  12. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    iko siku ngeleja atakosa oksijeni baada ya ajali huko tandahimba kisa ni kukatika kwa umeme na jenereta kukosa mafuta,hapa ndipo watawala watakapoelewa umuhimu wa umeme vijijini.
     
  13. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Elimu mtambuka inahusika kwa raia
     
  14. y

    yaya JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ooooh, Only in Tanzania!!!???
     
  15. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,351
    Likes Received: 1,039
    Trophy Points: 280
    Huwa hawakosi hawa. Wana bima za ARR, VX zao huwa zina majenereta, pia huwa wanatembea na ambulance ambazo ziko full equiped. Cha moto tutakiona sisi na jamaa zetu.
     
  16. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mkuu muulize mudhihiri kwa nini alikatwa mkono.
     
  17. salito

    salito JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    dah...imekaa vibaya sana...
     
  18. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,188
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Angel,Hata mimi huwa najiuliza,kulikoni?Kwani mtu anakuwa ameshikiwa bunduki?Kwanini wakati wa kupiga kura akili huwa inahama?
    Halafu Doctor akigoma,sisi sisi,tunaanza kusema wauaji!!Je hao wanaozima umeme maeneo muhimu sio wauaji??
     
  19. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #19
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,351
    Likes Received: 1,039
    Trophy Points: 280
    Mkuu huyo yalimkumba ya kumkumba! Wee acha tu, hakuna suala la umeme hapo.
     
  20. b

    bibi.com JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 1,155
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    we acha tu hakuna cha elimu wala nini shida zikituzidi mpaka kwenye kope za macho hatutahitaji kuambiwa na mtu tuaipigania haki yetu sasa hivi bado kabisa hatujaonja shida. watz bado hatujui shida ni nini ipo siku hatuhitaji CHADEMA ikuambia shehe wala padre mwenyewe utatoka kudai haki yao hiyo siku ipo inakuja
     
Loading...