Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inasikitisha na kushangaza, child labour.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Leornado, Apr 27, 2011.

  1. L

    Leornado JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Inasikitisha ni kweli, kushangaza mmmh hapana, sio kwa TZA (au Afrika kwa ujumla)
     
  3. m

    mkulimamwema Senior Member

    #3
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nashauri jamii tuwe na utaratibu wa kusomesha watoto kama hawa yaani(adopting) wakati tukiendelea kuelimisha umma kuiondoa ccm 2015 ambayo imeleta adha hizi kwa watoto wetu
     
  4. Kinyerezi

    Kinyerezi JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Na biashara yenyewe basi, Shanga!!! mmh
     
  5. b

    bayonet Member

    #5
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo jamaa hapo nyuma analamba chozi la simba...teheteheteeee anaipigia tathmini itakavomtenda.......
     
  6. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,482
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kijana anaonekana si wa shida sana. Unajuaje kama hafanyi hiyo biashara baada ya shule au wakati wa likizo? Zamani tulikuwa tunawasaidia wazazi wetu shambani na bado wanafanya hivyo huko vijijini. Ilitutayarisha kwa ajili ya maisha ya kijijini. Tulijifunza kilimo, uvuvi, n.k. Huyo kijana anaweza kuja kuwa mjasiriyamali mzuri sana baadaye. Mimi nadhani hizi concepts kama child labour tuziangalie katika mazingira yetu badala ku-parrot yale tunayolishwa na wazungu. Mtoto wa kizungu akifua nguo zake inaweza kuwa child labour kwa sababu kwao kuna washing machine. Je wa kwako hutamfundisha kufua nguo zake kwa kuhofia label ya child labour? Washing machine unayo au uliishaiona?
     
  7. B

    Batale JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    Harafu kinamama wapenda shanga wanamwambia dogo awapime viunoni kama zina waenea, dogo atapona kweli na ataweza kwenda shule na kitabu kikapanda?
     
Loading...