Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inasikitisha askari polisi kuendesha pikipiki bila helmet au kumpakia abiria bila kuvaa helmet

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Magobe T, Nov 7, 2011.

  1. M

    Magobe T JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 2,568
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hakuna kitu kinachokera kama kuona askari polisi wanaosimamia utekelezaji wa sheria wao wenywe ndio wa kwanza kuzivunja. Mara kadhaa nimekuwa nikiona askari polisi wakiendesha pikipiki bila helmet au askari polisi amempakia mtu asiye na helmet. Nchi nyingine ambako sheria zinasimamiwa vizuri kitu kama hiki kukioni. Lakini hapa kwetu kila siku kinaonekana na wakati huohuo askari wanasimama barabarani kuwakamata waendesha pikipiki bila helmet au kama wamempakia mtu asiye na helmet isipokuwa kama anayekamata ni askari mwenyewe - maana wao kwa wao wanasameheana. Kwa maneo mengine, wao wanaridhia kuvunja sheria kama askari!

    Nikiona hivi huwa najiuliza: Hivi hawa askari wanatufundisha nini sisi wananchi! kwamba wao wako juu ya sheria? Kwamba hawajali sheria? Kwamba wana mamlaka ya kufanya watakavyo? Hali hii ni ulimbukeni!
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    wao ndio law breakers namba moja,hawavai helmet,wanatanua na kupaki hovyo.pia traffic wanasimamisha watu hata kwenye keepleft
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mbona Dr. wanafundisha watu wasifanye mapeni bila condom lakini wenyewe ni namba moja kwa kutovaa, kunyweni maziwa wao hawanywi, pombe ina madhara wao ndiyo wanalala baa! Kwa mimi naona mtu akiendesha gari, pikipiki bila kufuata sheria za usalama baraari haijalishi ni askari polisi namuona ni mjinga anahatarisha usalama wake.
     
  4. killo

    killo JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    madoctor hiyo ni habari nyingine mana kama ni ukimwi kuna ile dawa yao ya kiinywa kabla ya masaa 24 ya maambukizi alafu mambo yoote swafiii, kuhusu kukaa na kulala bar ni kuchezea mshahara na sio kazi, ila la police kuendesha motor bikes without helmets...... they simply not educated anough to understand the conciqueces and keep in mind wengi wao ni wale wa.darasa la saba so uelewa bado, nikupe mfano - kuna mmoja nilimkuta ati kavaa mask ya kuzuia vumbi kwenye mdomo na pua yake lakini hajavaa helmet.. sasa that can tell u alot about ones brains
     
  5. b

    babubui Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili limenigusa kwenye kidonda cha siku nyingi. Tatizo hapa ni sheria kawekewa nani - sisi au wao na sisi. Hiyo haitoshi. Kofia nyingi ambazo zintumika kwa sasa hazimlindi mwensha pikipiki. Ni nyepesi mno kiasi kwamba ikidondoka inapasuka - kichwa je? Mamlaka husika ya viwango inasubiri mtu mashuhuri apasuke kichwa kwa sababu ya hizo kofia ndio wanze kuja conflicting statements na wenzao wa usalama. Yapo mambo mengine unashindwa kuelewa utawala haswa unakuwa wapi mambo yanaenda mrama.
     
  6. g

    gervase Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Don't tell me. Hawa jamaa bora wangekuwa wanakukamata na kukutoza faini halali. Wao ni rushwa wazi wazi. Ukienda takukuru ndo walishatangulia. Utajikuta kwenye kesi eti we mzushi. Nchi hii!
     
Loading...