Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inasemekana nguo anazovaa zinanunuliwa sana: wa kwetu je?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mwanamayu, Nov 16, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]
     
  2. i

    ifolako Member

    #2
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We umetumwa nini?Wenzio tunajadili mustakabali wa taifa we unaleta masihara!
     
  3. Kagosaki

    Kagosaki JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2010
    Joined: Feb 11, 2010
    Messages: 208
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Muache mtoto atese, mbona wazungu walikuwa wanatesa sana na ninani aliekuwa akiwalalamikia?
     
  4. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2010
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    duh.. :doh: kwani ni lazima uangalie au utoe maoni katika kila thread, kama unaona haijadili unachotaka unaweza kuipotezea tu mkuu. btw sio wote tuliopo humu tunajadili mustakabali wa taifa, wengine tupo humu kuondoa stress (especially those caused by that what u call "mustakabali wa taifa")
     
  5. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Kwani hii forum ni ya Siasa au Uchaguzi? Kwanza wanashughulikia mustakhabali wa taifa letu kwa sasa ni wale wawakilishi wetu walio ndani ya Bunge na wala sio sisi!!!!!!!!!
     
  6. M

    Mama PC Member

    #6
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kupendeza kwake na uzuri unachangia. asante kwa hizi picha na wote mnaotuma email za aina hii kwani sometimes zinatusaidia kupunguza stress. People are very Stressed!! Hata wale wanaoonekana kuwa ni leimani na wenyewe wamefumbuka macho na wamechoshwa na mambo yanavyoenda.
     
  7. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ni mrembo lakin sio kwamba ni extremely, ni kwasababu tu ni maarufu. Hapa bongo hii hii kuna watoto wakali mara 100 ya huyu bibie sema sasa nani anawajua au wana maisha gani??
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    safi ....
    u knw kila mtu anaishi kwa uwezo wake....
    kama mtu unauwezo wa kununua kiatu cha $600 vizuri....... na kama cha $10 safi pia....
    watu wengine hawa spent hela nyingi na bado wanapendeza tu....
     
  9. Ally Msangi

    Ally Msangi Verified User

    #9
    Nov 18, 2010
    Joined: Jun 29, 2010
    Messages: 557
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    dats why wanasema america utajulikana kwa unachokivaa na si kwa pesa yako tu bali ni unaitumia je hiyo pesa
     
  10. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    :doh:
     
  11. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Swali ni je Mama Salma naye ana affect mauzo ya nguo anazovaa?
     
  12. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Umeniacha hoi!
    Sidhani TZ kuna anayejali unavaa nini? Kila mtu anatoka kivyakevyake
     
Loading...