Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inasemekana kuwa dowans wameshalipwa tsh billion 90 plus interest accrued

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzalendo wa ukweli, Jan 24, 2012.

  1. Mzalendo wa ukweli

    Mzalendo wa ukweli JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello members,hivi ni kweli kuwa hawa jamaa wa Dowans wameshalipwa ile pesa yao Tsh Billion 90 plus accrued interest?
    Mwenye uhakika please naomba kujua nikiwa kama mzalendo wa kweli wa nchi yangu.
    Nawasilisha
     
  2. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kweli wewe Juniour member...

    Funny...
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hii nayo ni mmu ya tanesko kwa dowans??
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    liambie hilo..
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    sio pake humu sawa mkuu..
     
  6. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Sio kosa lako. Kumbe siku hizi MMU= siasa.
     
Loading...