Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inasemekana hivi...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Beez, Dec 26, 2010.

  1. B

    Beez Member

    #1
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una mpenda mumeo? Unampenda mkeo? Inasemekana: huanzia utotoni. Mtoto wa kike ampendaye sana babake atakapokuwa mtu mzima atakuwa na mapenzi makubwa kwa mumewe. Mtoto wa kike ampendaye sana mama yake huyo atakapo olewa anawalakini wa kudumu ndoani. Mtoto wa kiume ampendaye sana mama yake utotoni baadaye huwa na mapenzi ya dhati kwa mkewe. Aliyependa sana kuwa na babaye hukawia kuoa,na wakioa wakosoaji sana kwa wake zao na yawezekana ndoa isidumu. Proved it?. I stand be corrected though....
     
  2. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sjaskia bado hiyo???? we ushafanya experiment hiyo mkubwa????
     
  3. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2010
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    It can be true kwa sababu watoto wawapendao wazazi wao wa dif. Sex hupenda kuoa wake au kuolewa na waume wanaofanana nao ambao kwao ndo modal wa best wife au husband.
     
  4. B

    Beez Member

    #4
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilham.kuna ukweli sana.proved.
     
  5. B

    Beez Member

    #5
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chief.umenisoma vema.mapenzi yanaanzia mbali....
     
  6. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Nakubaliana na mtoa mada!
     
  7. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2010
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Na je, ni kweli kwamba baba akiwa malaya basi akipata watoto wa kike nao itakuwa balaa? (malaya?) Na kwamba kama mama ndiyo malaya basi watoto wa kiume ndiyo watakuwa malaya?
     
  8. Lisa Rina

    Lisa Rina JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 1,178
    Likes Received: 373
    Trophy Points: 180
    Ni kweli!kabisaaaa..mi nampenda sana baba yangu,na nikiwa kwenye relationship huwaga ninamapenzi sn!
    True!
     
  9. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    so kwa hiyo saa hizi hauko?:hungry:
     
  10. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mh i will start now,,, mi kiupande wangu nampenda sana baba na kaka kwa ajili sina dada,,,sasa wasema ndio nikiolewa ntaachwa,,,mbona hivyo??? wantisha,,
     
  11. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hilo si sahihi kabisa. from my observation, mapenzi ya kweli ni regardless na famili relationships.
     
  12. B

    Beez Member

    #12
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pmopao.pamoja daima
     
  13. B

    Beez Member

    #13
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bwegebwege:no offense coz hili ni jina lako.binafsi siamini katika hiyo nadharia.
     
  14. B

    Beez Member

    #14
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lisa.basi we tunda zuri la nadharia hii.keep it.
     
  15. B

    Beez Member

    #15
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hashycool.okeydokey....
     
  16. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #16
    Dec 26, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    whats uppp!
     
  17. B

    Beez Member

    #17
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nalhim.yaelekea kwa nadharia hii utakuwa wife to be mziri.wampenda baba na kaka.ila yaelekea utapenda kudeka kwa mumueo.ask why?haha.
     
  18. B

    Beez Member

    #18
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Judith.with due respect.umegoma kabisa.hahahahaha
     
  19. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #19
    Dec 26, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,728
    Likes Received: 4,466
    Trophy Points: 280
    What if; binti alimpenda sana mama yake kuliko baba yake(oneside) halafu akaolewa na rijamaa ambalo lilimpenda sana baba yake kuliko mama yake; nini nafasi ya nadharia hii? au ndo mambo ya wakuria? maana si wote watakua hawapendani accordin to this theory? mimi nampenda baba, mama, mke wangu na ndg hasa mashemeji zangu wa kike!!
     
  20. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #20
    Dec 26, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Duh!
    Salama lakini?
     
Loading...