Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inasemekana Dr. Namala Mkopi kiongozi anahojiwa Central Police muda huu

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Electron, Jul 9, 2012.

  1. Electron

    Electron Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari nilizo nazo toka kwa chanzo kinachoaminika (mmoja wa madaktari) amesema kuwa kiongozi wa MAT (siyo Jumuiya ya Madaktari), Dr. Namala Mkopi anahojiwa muda huu hapo Central Police Station..... alipigiwa simu kuitwa kutoa maelezo eti kwa nini amekiuka amri ya mahakama ya kutositisha mgomo!!!!!!!

    N.B. Mgomo wa madaktari uliitishwa na Jumuiya ya Madaktari nchini, chini ya uongozi wa Dr. Ulimboka na kamati yake dhabiti ukiungwa mkono na madaktari nchini. Aidha Dr. Namala alishakanusha kuwa si yeye wala MAT iliyoitisha mgomo.


    Je mahakama na polisi wameingia chaka!! wanasheria tujuzeni!


    More to come




    Keep your friends close and your enemies closer. Don Coleorne
     
  2. m

    mang'ang'a JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Labda ni kwa sababu ya hii
     

    Attached Files:

  3. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mhh!! Its becoming ... !!!?
     
  4. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Absolutely na mie nimeisoma..... Sinema inaendelea.....
     
  5. C

    Chikwakara Senior Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu naye kama msaliti tu kwa madaktari, hasiki akitoa msimamo wake wakati yeye ni kiongozi mkuu wa mat. Aseme anaunga mkono mgomo au yuko upande wa serikali na si kumbwelambwela tu
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    wazee wa intelejensia za kipinzani.ukipinga ccm ndo wanafnya intelejensia zao. i hate you police
     
  7. W

    Wimana JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 145
    Sasa hizi propaganda za mgomo kuisha zinatoka wapi?
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mbona hawajamuita ACP Msangi kuhojiwa kwa sababu anatuhumiwa kushiriki kumteka na kumtesa Dr. Ulimboka????
     
  9. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145

    Hata mimi nilishangaa kumbe ukweli unasaidia kuliko propaganda haaaaaah!!!!
     
  10. b

    blessings JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 2,985
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Mgomo unaendelea jamani MUHIMBILI hakuna huduma kabisa
     
  11. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    jamani , ebu tuwekee picha ya huyu ACP Msangi ili akija hospitali tumpe tiba sahihi.
     
  12. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,189
    Likes Received: 3,475
    Trophy Points: 280
    kwani mgomo bado upo.?
     
  13. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Haupo...!
     
  14. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    mi nadhani anahojiwa juu ya MAT kuitaarif humuiya ya/za kimataifa kuhusu usalama wa madaktari.
     
  15. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #15
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,189
    Likes Received: 3,475
    Trophy Points: 280
    sasa anahojiwa kwa lipi ikiwa vyombo vya habari vya serikali vinatangaza kwamba mgomo haupo.?
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    jana iliwekwa hapa bhana,,,,,kwenye ile thread ya video ya dr Uli
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mmmmh,,,,,,,hakuna ajuaye ila yeye mwenyewe
     
  18. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #18
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,473
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Nimeisoma hiyo barua, kwani kuna jambo gani hapa serikali inaogopa? Ukweli uko wazi na Dr. anaendelea vizuri na ana fahamu zake kila kitu kitakuwa hadharani. Kwa hakika waliotenda ile kazi walijua wamemaliza kazi kumbe Mungu amempangia kila binadamu kifo chake?!!!!!!! Cha msingi serikali ikubali kuwa fani ya udaktari na ualim si ya kuchezea na iwe na busara na majibu ya viongozi waandamizi wa serikali. Ni vema busara itumike kuongea na hawa ndugu zetu maana ni wasomi wa miaka 7 na si chekechea hawa!!!!! Huduma ya afya ni nyeti hasa kwa sisi ambao hatuna uwezo wa kwenda private au nje ya nchi kwa matibabu. So sad that the crisis is on and no sustainable solution to it. For now, I believe Tanzania lacks mediation expects!!!!!!! So sad our relatives and friends are dying out there na hakuna anayejigusa kuongea inavyopaswa na hawa madaktari. Yaani hadi sasa ni kimya kabisa!!! Hivi kweli wakiacha kazi Tanzania ina uwezo wa ku-hire nje ya nchi? Watawalipa expetriate remunerations au ni vipi? Kwa hakika the medical workforce shortage is a crisis in Tanzania halafu tena waache kazi? Let us be frank and look for a better way to solve it na tuache ubabe na vitisho.
     
  19. fige

    fige JF-Expert Member

    #19
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya hotuba ya Raisi bado amri ya mahakama inafanya kazi ?
     
  20. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #20
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,754
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Amri ya Mahakama haifanyi kazi tena,

    Bali ya PM-MP ya "liwalo na liwe" ndio iko active sasa!!!
     
Loading...