Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inasemekana ccm wamerusha ndege mbili kwenda Arumeru saa tano usiku

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by wakomong'we, Apr 1, 2012.

  1. w

    wakomong'we Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivyo makamanda nawaomba muwe macho kudhibiti haya mafisadi,inasemekana kuna kura bandia pamoja na wakuu wa vitengo hapa nchini. Makamanda tuko pamoja kazeni kamba lazima ccm izikwe b4 2015.source niko maeneo ya airport Dar.
     
  2. S

    Shiefl Senior Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna cha ndege hapa. Kama akina Lema wako ndani hapo kitaeleweka tu
     
  3. S

    Shiefl Senior Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi ndege labda ni za kuwatoa akina Mwigulu wasinyeshewe mvua kesho hapo Arumeru
     
  4. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,291
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sasa kama uko airport dar, kwanini hababri yako bado ni kama haina uhakika. Tunataka real things in here!
     
  5. KIMBURU

    KIMBURU JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Usiogope mkuu hata wakirusha ungo hawataambulia chochote!
     
  6. s

    silao Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe unaeleza kuwa inasemekana bila kuwa na data kamili na hizo ndege si zitatua KIA? je kule Arumeru watakwendaje wakati barabara ina ulinzi tosha wa makamander?
     
  7. Mlingwa

    Mlingwa JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hizi habari mimi nakuabaliana nazo, hizi ndege zitatua KIA muda si mrefu; halafu kuna uwezekano wa kukata mawasiliano ya simu kuanzia saa saba usiku huu; hivyo wapiganaji tutafute mbinu mbadala ya kuwasiliana mapema.
     
  8. C

    CHOYA Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    magamba yamepatikana hii ndio Arumeru East
     
  9. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo prof. deepwater atakuwa rubani.eee Mungu linda kura zetu dhidi ya wanga
     
  10. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    zinakuja kuchukua majeruhi
     
  11. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Alichochagua mungu mwanadam hawe kutenganisha,silio la kufa........
     
  12. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    nchi sio ya chama kimoja,
    2015 kuna kila dalili za serikali ya mseto
    ni aibu sana na matusi yote waliotukana wananchi wa arumeru afu wawape kura hata wakiiba
    kura watu wa arumeru hawadhulumiwi hata kidogo,watakiona cha mtema kuni
     
  13. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    warushe tu, mpaka sasa tofauti za kura ni zaidi ya kura 6,000 , CHADEMA ikiwa inaongoza, na vituo karibu vyote vimeshahesabiwa kura, bado vituo vya mbuguni,,
     
  14. M

    Mboko JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 1,060
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa kasema yuko airport then anasema inasemekana sasa tumuelewe vipi au Gamba nae
     
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Labda wakimbie na mabox ya kura na hilo ni ngumu sana!

    Ingekuwa na ushindi kwako!
     
  16. C

    Critical1 Member

    #16
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nguvu ya vijana imeanza kuonekana, na bomu la vijana lisemwalo ndo kama hivyo limeanza kuto cheche CONGRATS VIJANA WOTE WA ARUMERU...cpati picha 2015. WAMENIPA RAHA KWELI HAWA WATU WA ARUMERU
     
  17. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kitaeleweka tu!
     
  18. M

    Mjukuu wa Kwanza Member

    #18
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh,wasitake kuleta mambo kama ya arusha mjini kwa lema,maana nasikia mafisadi wote walitoka dar wakaenda kushinikiza yule mama atangazwe mshindi,hata hivyo walichemsha,maana nguvu ya uma huwezi kuishinda,wana arumeru kumaeni mpaka kieleweke hapo
     
  19. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wamesababisha kituo pekee cha redio kikate mawasiliono na hakipo hewani sasa. Magamba hawafai kabisa
     
  20. M

    Maswa Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaaani ni hivi ccm haina lake Arumeru! ukweli ni kwamba sasa hv wanatoa hela sambamba na kuiba kura~!n inasikitisha sana wanaficha kura hata kwenye chupa za chai? ama kweli huyo Sioi wanamdharirisha kutaka ushindi wake upatikane kwenye thermos...
     
Loading...