Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inapotokezea mke au mpenzi wako kukwambia anavyonifanyia fulani hujawahi kunifanyia.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Babylon, Oct 1, 2009.

  1. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Jalia Unamuhudumia kila anachokitaka kutoka A to Z ikatokea siku moja ukagunduwa kuna mtu anachovya asali uitunzayo ,katika kukabiliana nae mpenzi wako ili ujuwe ni kitu gani kilichomfanya achukuwe hatuwa ya kufanya kitendo hicho? katika majibizano yenu akatowa kauli na kusema mambo anayonifanyia yule jamaa wewe hujawahi kunifanyia,Jee utakuwa tayari uyajuwe hayo majambo ili uweze kumfanyia na kutunza penzi lenu?
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mama wee!
    Tunaachana hapo hapo na amfuate jamaa wake aendelee kufanyiwa anachofanyiwa.
     
  3. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    sasa hutopenda kujuwa nini hukifanyi ?inawezekana ni kajambo kadogo tu kama vile kukisi vidole vyake vyamikono NK.
     
  4. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Is obvious kuwa pressure itapanda na kushuka ila hata kama utampiga chini ni vema ujikaze upate kujua ni vitu gani ambavyo umeshindwa kumfanyia ila ukautumie huo uzoefu huko uendako.Inaweza tu kikawa kitu kidogo tu kuwa ubadilishe mtandao unaotumia huenda ni wa bei ghali madhali ni Voda uende tigo!!!!
     
  5. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...kabisa bana, haya mambo ya kuogopa umande yaliwakosesha elimu wengi sana... unaulizia tu kilichozidi nini halafu nawe unatafuta mwanafunzi wako mpya...
     
  6. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama ni kweli jamaa ana mpa raha za dunia ambazo mie siwezi kumpa kinachomfanya asihamie hukohuko ni nini.Ingawa wadau wanasisitiza kujua hicho anachofanyiwa huko,lakini pia ningependa kujua kinachomuweka kwangu ni nini?Kwa kweli no matter what huo ndo utakuwa mwisho wa safari.Hawa viumbe huwa hawanipi tabu na ninamshukuru Mungu kwa kuwaumba wengi
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mazee hapo ni heartbreaking, hasa kama mwanaume unjisikia uko defeated and not good enough, lakini kama mwenzako anamegwa nje, lazima utahisi japo kwa mbali even before yeye kufikia hatua ya ku-disclose huyo wa nje.

    Mie kwenye hilo nitajaribu kujua jamaa anavyofanya na nitatumia njia ya kuwa a better man with good time ili atoe siri zake [lakini moyoni ntakuwa tayari najiandaa kuachia mchuma], then ntajaribu kila hali nifikie ubora wa jamaa.

    Siku atakapokubali nimefikia, then natosa mzigo kwani ile active search itakuwa inaendelea, hapa lengo langu ni kuonyesha kwamba ubora wa haya mambo hutokana na wote wawili ku-share hisia kila wakati na pia kumuonyesha machungu ya betrayals

    Lazma ntamtosa, lakini itakuwa baada ya kuongeza mapenzi na kumuharibia huko nje
     
  8. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2009
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ubadilishe mtandao unaotumia kama ni Voda pekee, uende tigo pia!!!!
     
  9. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Kwa nini asiniambie nimkiss vidole ili aridhike? wengi wetu huwa hatuwi wazi kwenye kutaka kuridhishana unataka iwe automatic kuwa mwenzi wako atajua yeye tu jinsi ya kukuridhisha mwisho wake ndio huu...Ni kosa.
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Labda karatasi za talaka ziwe zimeisha.
    Ni siku hiyohiyo kwao....shiiit!
    Kwanini asitafute namna ingine ya kuwasilisha jambo hilo hadi a`refer kwa mpenzi wake...!
    Siwez lea upumbavu babaake!
     
  11. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2009
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    makubwa haya ya bata kuvaa nepi
     
  12. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145

    Huu ni uvunjifu wa maadili, na ni ulimbukeni wa kipumbavu sana ambao watu na akili zao wanaiga bila bila kuchuja na kujua madhara yake.

    Pornography imekuharibuni sana ndugu zanguni.
    Tumeingia kwenye hii teknoloji ya mitandao bila kujiandaa.

    I hate every one who mentions the right words in opposite meanings.

    Tigo itaendelea kuwa Tigo, na ni mtandao bomba.

    Mshindiliwe na mlegee!!
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Now you are talking bra!! tigo ni mtandao bomba! abadilishe tu mambo yatakuwa safi.
     
  15. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0




    eeehhh........tupo wengi lakini utakuta huyo ndio umefika mwisho wa reli.....
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Oct 2, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    Jamani nimecheeeeeeka ..hivi kweli utataka ujue huwa anafanyiwaje kama anapewa kisamvu cha kopo na wewe utaamua kumfanyia mkeo ili asiend huko anakoenda

    Kama anaona kule ndo kuko sawa basi talaka inamfaa ili aende huko apewe hicho anachokipata
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Oct 2, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,685
    Trophy Points: 280
    Aaaah wapi, mi lazima anieleze anachopewa ili nami nimfanyie nithibitishe. Akipatwa maruhani naongeza ufundi halafu nasepa. Naenda kuupeleka huo ufundi kwa wengine ili kulipa kisasi.
     
  18. N

    Nanu JF-Expert Member

    #18
    Oct 2, 2009
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nadhani ilivyoandikwa ni vivyo hivyo. Tigo ni tigo na voda ni voda. Yote ni mitandao na yanafaida zake na hasara zake na pia zina uhusiano fulani fulani, yanalandana ktk mambo fulani.
     
  19. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mkuu huo ulikuwa ni mfano tu wa kukisi vidole,kuna mengi wasichana wetu huyatamani lakini huogopa kutuliza kwa kuhofia tutakasirika na kuwa karipia moja wapo likiwamo scoope diving .
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Oct 2, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Wewe mbona una roho ya kifisadi kabisa (fisadi wa penzi sio wa EPA)
     
Loading...