Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

INAONEKANA SUMU ALIYOPEWA BABALI BADO IPO. Nani anaitunza, nani atafuata?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bongolander, Dec 28, 2011.

  1. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Inaonekana kuwa sumu aliyopewa balali na mfanyabiashara mwenye asili ya Asia, inawezekana kuwa ni ileile aliyowekewa Mwakyembe, kama ni hivyo basi bado ipo kwenye ghala. Nani atafuata? tutegemee wengine kuelekea 2015?
     
Loading...