Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inaonekana Mambo Yameharibika, Madaktari waitana kujadili mustakabali wao na afya za wananchi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mangifera, Jun 1, 2012.

  1. m

    mangifera Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa Madaktari wote



     
  2. F

    Froida JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Safari hii musije mukabip fanyeni kweli nyie muna lia wenzenu siku 11 walikuwa kwenye viti virefu viitavyo semina elekezi Dodoma
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Hawana tena ubavu wa kugoma chezea baba Mwanaasha wao!!!!! wasubiri mpaka 2015 wabadilishe utawala kutoka kwa marehemu CCM
     
  4. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Kichwa cha habari kinaonyesha una matatizo katika uwezo wako wa kufikiria. Yaania kwako wewe madaktari wakiitana maana yake mambo yameharibika?!!!
    Kuna watu mnaishi mkiomba matatizo yatokee ndio msikie raha. Kama unapenda kuona matatizo si ununue DVD za movie za vita tu!
     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Hawa wanafiki wakubwa
     
  6. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Si tulisikia gharama zimepandishwa ili kuboresha maisha ya madaktari kimetokea nini tena?????
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    :spit:
    :spit:
     
  8. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Wakianza nitaziba masikio yangu na kufumba macho.
     
  9. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    JK aliwaambia kuwaondoa mawaziri sio issue hawakuamini.

    haya sasa mawaziri wameondolewa, je matatizo yenu ndio yamepatiwa ufumbuzi?

    Shame on u dr's.
     
  10. n

    nderingosha JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 2,540
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    we unaishi nchi gani we!! ohoo uko zenj eh!! no wonder...mna shida sana nyie watu.....anyway...Hoja za madaktari zitafanyiwa kazi tu..upende wewe usipende...tutaenda tu...mawaziri wameondolewa..hilo moja....call allowances zilipanda...sijui kama walijua hilo we....sasa bado yale mambo mengine ya msingi kama maslahi/mishahara ya madaktari/ubora wa mazingira ya utoaji huduma etc etc.. na mambo mengine katika mfumo wa afya TZ....tutapelekana mpaka tufike...watu wenye mawazo mgando kama wewe ndo mnachangia kuirudisha nyuma TZ...maana hambadiliki.....ignorant!!
     
  11. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    but siwalaumu madaktari kugoma...kazi zao na mazingira wanayofanyia kazi ni magumu sana
     
  12. r

    ralphjn Senior Member

    #12
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    That is not a point. kwani kazi za walimu ndo rahisi?Na mazingira wanayofanyia kazi walimu ndo mazuri?kiujumla wafanyakazi wote almost wanafanya kazi ktk mazingira magumu.Therefore kama ni kuboresha maslahi,that should cut accross all sectors.Maana inavyoonekana it is like kuna watu kazi zao zinaonekana ni za muhimu na watu wengine inaonekana kazi zao sio muhimu.It is a sectoral discrimination.
     
  13. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ukubali ukatae, Taaluma ya udaktari na kazi inayoambatana nayo ina umuhimu wake ambao pia ni tofauti na kazi nyingne.
    Hawa watu wanahusika na uhai wa binadamu, na huo ndo unyeti wake.
    Si kwamba kazi/taaluma nyingne si muhimu, ila madaktari wametambua umuhimu na hasa UNYETI wa kazi yao, hivyo kupigania maslahi bora zaidi.
    Km wengne nao wanadhani secta zao ni nyeti, wapiganie maslahi yao.
    Vinginevyo unapowashambulia madaktari, ni dalili za wivu tu.
     
  14. m

    mangifera Member

    #14
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msendekwa umesema vyema sana! Nchi hii haiendelei na watawala hawawajibiki kwa kuwa kuna wajinga wanaofikiri kama huyo jamaa hapo juu!Ni muhimu mtu kutetea haki yako kama unaona una haki na hujatendewa. Wafanyakazi wote tungekuwa kama madaktari hii nchi ingeshanyooka na hakuna mtu angethubutu kuwa fisadi na kuuza rasilimali zetu zote huku wafanyakazi tukiishi mazingira na maisha magumu na kufanya kazi zisizo na viwango! Madaktari hawajasema kazi ya mtu yoyote humu si nyeti, bali wamesema ya kwao ni nyeti! Inuka na wewe uonyeshe unyeti wa kazi yako na ujitetee. Kama umeridhika na upatacho, huku ukijua wazi kwamba yawezekana kupata zaidi, basi nyamaza kimya kwa aibu yako wewe na kizazi chako na utahusika kuidhoofisha taaluma yako na una deni la kulipa!!!
     
  15. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,752
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    safari hii hata wananchi watupige risasi huko mitaani. Haiwezekani mtu ametumwa kwenye kikao analazimisha data alizonazo yeye za uongo ndo zitumike.!! Mtu anaamua tu kucheza na vichwa vya watu eti kisa kasoma diplomasia russia. Serikali ya jk ina wapumbavu wengi sana. Yaani hata yale aliyoyaagiza pinda cpl wameyafuta eti tunatafuta modality ya kuyaweka!!..
     
  16. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Nitajie kazi ambayo sio ya mazingira magumu!
     
  17. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kuwa vuvuzela wa nape/ccm/serikali
     
  18. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kukomaa kuwaondoa hao mawaziri hakika haikuwa tiba halisi kwao! Vuteni subira ndugu zangu labda hadi 2015.
     
  19. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mbona nyingi ukiwa ccm huna mazingira magumu wakati wowote unaweza kuwa mkuu wa mkoa au wilaya haina qualification na huna cha kufanya we ukiamka asubuhi unaingia ofisini kuangalia tv kama hamna kikao unaenda kuangalia ujenzi wa nyumba yako ya nyumba ndogo au kubwa....au unaita waandishi wa habari unafoka huyu mkandarasi usimlipe kajenga bara bara vibaya jioni unakutana na mkurugenzi unapata mshiko

     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Mkikubali tu kukaa meza moja na mukulu mmekwisha! Lile tabasamu sio bure.
     
Loading...