Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inaonekana kuwa ccm na serekari wana kiuka sheria ya uchauzi dogo,kwa kuto wapa wananchi haki yao

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Osten, Jul 14, 2012.

  1. O

    Osten New Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chazo kimoja cha habari kimebaini kuwa serikali kwa kukilinda chama tawala inadai kuwa serikali haina pesa za chaguzi ndogo kwa madai hayo wanaipa ccm kujiandaa zaidi na kujipanga kiusalama zaidi na kuweka mabomu ya machozi ya kutosha,wakati sheria inasema kuwa jimbo,kata,kijiji,kitongoji,lisewe wazi zaidi ya siku 90,
    sasa kama watanzania tunahitaji kutafakari hili kwa undani zaidi?
     
Loading...