Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

inaonekana BONGO MOVIE inalipa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by yaser, Apr 10, 2012.

  1. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,337
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Habarini za jion wana JF,nadhan mko vizr baada ya mihangaiko ya mchana kutwa.pia polen sana kwa kumpoteza kijana mwenzetu SCK tuliyemzika leo.
    kuna jambo nimeliona ktk hii tasnia ya filam kufuatia umati wa watu waliofulika pale viwanja vya leaders na hata pale makaburin kinondon.ukiachilia mbali watu waliofulika katika maeneo hayo kuna wanajamii waliokua wako mafungumafungu mitaani wakiwa wakisikiliza radio ama kuangalia TV zilizokua zikirusha moja kwa moja mazishi hayo.wazo langu ni vp Bongo Movie inalipa sana kwani km umati ule uliofulika pale Leaders wananunua kazi zao basi itakua inawalipa sanahawa jamaa au we unaonaje mwana JF
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,020
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    watu wote wale wana azimana dvd,hawanunui mkuu,hali yenyewe maisha uswahilini ngumu
     
  3. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,673
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    wengine wameenda kuwaangalia mastar tu,usidanganywe na umati
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ukiniambia "watazamaji" ntakukubalia...wanunuaji hakuwepo hata mmoja pale....ooops nimechangia hii mambo tena akati sipendi.
     
  5. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,154
    Likes Received: 3,417
    Trophy Points: 280
    wasikuchanganye kwa huo wingi wengi wao hawanunui cd. Wanabani kwenye vibanda uswahilini.
     
  6. R

    Renegade JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 2,990
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    Ukweli zinalipa ndugu yangu, Pamoja na kuwa watu wengine huziponda ukilinganisha na zile za Nigeria lakini hawaachi kuangalia. Mimi si mnunuzi ila nazikutaga nyumbani. Hii sheria ya Hatimiliki ikisimamiwa vizuri movie zinaweza kumaliza matatizo ya vijana wetu, Ila ubora nao unahitajika sana, Waigizaji wanatakiwa wapate mafunzo ya kuwanoa, Lugha hasa Kiingereza ni Tatizo kubwa katika Bongo Movie.
     
  7. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Ule umati wengi wao walikuwa vibaka
     
  8. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ulikua hujui
     
  9. l

    lumimwandelile Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    inategemea na jinsi mtu anavyokubalika, kanumba au ray huwezi kumfananisha na sajuki/wastara au baba haji
     
Loading...