Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inanitatiza kidogo tuzo ya barnaba..mwimbaji bora wa kiume!!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mukhsin, Apr 15, 2012.

  1. M

    Mukhsin Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ingeleta mantiki endapo barnaba angechukua tuzo nyingine kumfanya awe mwimbaji bora wa kiume...kwa mfano kuchukua wimbo bora wa mwaka nk...hata hivyo pongezi tuzo zilifana.
     
Loading...