Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inanikumbusha mbali sana

Discussion in 'Jamii Photos' started by RayB, Dec 19, 2010.

  1. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Thanks to Mjengwa,


    [​IMG]



    Inanikumbusha miaka ya 80s tulipokuwa tunaenda kuangua mabibo then tunaenda kungaaka korosho lol good memories
     

    Attached Files:

    • 07.jpg
      07.jpg
      File size:
      36 KB
      Views:
      286
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    yeah, your juniors can still enjoy them in the village!
     
  3. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Ha ha tulikuwa tunatumi vitu vinaitwa makota (vipande vya matawi) katika kuyashusha hayo madude
     
  4. Nchi Kavu

    Nchi Kavu JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 3,108
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Dah! kweli aisee. Au tulukiwa pamoja enzi za udogo? Nayakumbuka mabibo. Yana maji mengi na matamu! ukimaliza bibo unachoma korosho
    [​IMG]
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Never came accross!...Ni nini hii?
     
  6. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    You never know mzee especially with this JF anonymity thing..
     
  7. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Hilo tunda linaitwa Bibo PJ, na hiyo mbegu ndo korosho yenyewe baada ya kukaangwa na kubanguliwa. Mafuta ya korosho yalikuwa yanatumika kwa vijana enzi hizo kwa 'painful tattooing' na famous tattoos enzi hizo ni ya Bob Marley, Nanga, na n'ge.

    I guess hii Mabibo ya sasa inatokana na hilo jina I guess enzi hizo kulikuwa na Mikorosho mingi sana
     
  8. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Niongeze tu,
    Sisi enzi zetu unakula bibo, unakaanga korosho.
    Halafu, unachukua makorosho yaliyobaki kwenda kuchezea "kamari" kama vile gololi. Tulikuwa tunatumia mbegu kubwa kuyalenga , hiyo mbegu inaitwa kikwetu " Matandabala"
    Ilikuwa funny kwa kweli
    Thanks kwa kukumbusha hizo enzi!@!!!
     
  9. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    PJ, hata kule shamba inabidi utenge eka kadhaa kupanda hii mikorosho. Kama una hela niambie nije "pale" nikupe somo pamoja na ile ishu ya Kokoa.
    Nimeifanyia utafiti kidogo..........
     
  10. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Sasa hilo bibo kule kigamboni walikuwa wanatengeneza pombe ya kienyeji sikumbuki ilikuwa inaitwaje.....
     
  11. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha mweh kuna pombe ya kila kitu siku hizi
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dah sijayaona siku nyingi sana
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kabisa mkuu acha tu
     
  14. Mr. Miela

    Mr. Miela JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 2, 2007
    Messages: 240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Umenikumbusha kwa bibi(RIP) Zilikuwa siku nzuri sana!
     
Loading...