Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inanauma sana.kama ni wewe ungefanyaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by LuCKNOVICH, Apr 23, 2011.

  1. LuCKNOVICH

    LuCKNOVICH Senior Member

    #1
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimepita mahala nikakuta my carpet na wadada wengine wanapiga story,kilichoniuma zaidi ni kusikia mimi naitwa buzi.na aliyetamka hivyo ni wife.Je ungekuwa wewe ungefanyaje?
     
  2. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hahahahaaaa wife wako anakuita ww buzi? Lakini si mara ya kwanza kusikia wake za watu wanawaita waume zao mabuzi. Misemo ya mtaani hii inatupeleka kubaya. Mimi nafikiri njia nzuri mvae na umwambie akueleze sababu ya yeye kukuita ww buzi. Ukimuacha utakuwa unafuga ugonjwa ambao hautatibika hapo baadae. Sijasema upigane, muulize kwa hekima tuu. NA kama ana akili sawasawa hatoludia kukuita ww buzi.
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wife anakuita buzi???? Hahahahahaha! Mwambie umemsikia akikuita buzi so akwambie kwa nini anakuita hvyo! Huyo wife mwangalie sana!
     
  4. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole sana kaka...vumilia hiyo ndio ndoa yenyewe.....uvumilivu ni wa muhimu kaka...Mungu yupo atakupigania
     
  5. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2011
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Acha uongo wako wewe. Vinginevyo si mkeo bali ni hawara. Sidhani kama kuna mwanamke aliye kwenye ndoa anaweza kumwita mumewe buzi. Hii ni fabricated story.
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wengi wapo kimasilahi, wakitimiza lengo na kuondoka- top C. Usikatae labda ni kweli kaitwa buzi.
     
  7. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    mkishaanza kuripoti mambo yenu ya ndani hapa ni dalili za kuchokana huko...mkalishe kitako,malizeni mambo yenu ndani kwenu huko
     
  8. U

    Uswe JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hahahaaa pole kwa kuitwa mbuzi! ila kwa sababu we ni mume basi we utakua beberu ye atakua mrs beberu, au?
     
  9. LuCKNOVICH

    LuCKNOVICH Senior Member

    #9
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Thanks Wakumwitu
     
  10. LuCKNOVICH

    LuCKNOVICH Senior Member

    #10
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nimeuliza kama ni ww ungefanyaje.to me i think ni bora kuitwa buzi kuliko beberu
     
  11. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwangalie vzuri huyo wife wako kama kweli kakuita buzi. Muulizd vizuri. Wanawake baadh wanafata mikumbo tu ya wanawake mashangingi. Asije kuwa anakufanya saccos au vikoba kwa malengo yake. Pole sana.
     
  12. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    si vizuri kwa mke wa ndoa kumwita mumewe buzi...hii inaonyesha lack of respect,...haileti picha nzuri kabisa....ongea nae muulize....mwambie kuwa hukufurahishwa pale ulipomsikia akikuita buzi.....:nerd:
     
  13. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    mi nilshasema siku nyingi, love died on the cross with jesus....kilichobaki hapa ni kuchunana tu. ila kwa mm, pesa ninazo akinichuna naona sawa.
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,057
    Likes Received: 9,754
    Trophy Points: 280
    Itakuwa vizuri ukimuuliza si ajabu ulisikia vibaya....Pia inawezekana ulichokisikia ndicho hicho alichotamka labda ukimuuliza maelezo atakayokupa yatakuridhisha na hivyo kuondoa wasiwasi/hasira za kuitwa BUZI na mkeo.
     
  15. LuCKNOVICH

    LuCKNOVICH Senior Member

    #15
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    thanks Mkuu i will try hiyo
     
  16. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mi naamini ni kweli....sababu nimeshawahi kukutana na mkasa unaofanana na huo....ndoa zina mambo,uhadithiwe tu ndugu yangu mazingira.
     
  17. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #17
    Apr 24, 2011
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu kama ni kweli basi mwenzetu ahesabu kuwa hana mke bali kimada.
     
  18. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #18
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mambo ya wanawake waachie wanawake. Ukiyafuatilia sana utaumiza kchwa bure
     
  19. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #19
    Apr 24, 2011
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Mkuu
    Unaonaje ukam-demote, naamini akiwa ex-anaweza akajitambua na kujirekebisha kama atabahatika tena kuonekana na mwanamume mwingine. Hiyo ni ishara kwamba yupo kimasahi zaidi. zinduka kaka
     
  20. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #20
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kwani mkuu mmefunga ndoa? Kanisani au msikitini? Kama ndiyo kaa naye kiutu uzima na umweleze, huenda aliongea kunogesha jamvi.
    Kama bado ila mnataraji basi kuwa makini naye sana, si ajabu ukawa unamlisha na mume mwenzio.
    Pasaka njema!
     
Loading...