Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inamhusu kiki

Discussion in 'Celebrities Forum' started by C.T.U, Oct 23, 2011.

  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,666
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Mara nyingi nimekuwa nikimuona kwenye ma blog akiuza uza tu sura naomba mnijuze
    ni nani hasa mwenye detailz zake
    occupation yake
    kaolewa?
    n.k
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    ni mbunifu wa mavazi......
     
  3. Fullfigadiva J

    Fullfigadiva J Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni binti mmoja aliyewahi kuwa na uhusiano na mapedeshee wa mjini, aliwahi kuishi kinondoni makaburini mitaa ya bamboo, Alisababisha Kinje kutoa bastola siku moja pale kndoni, Kaolewa na dogo mmoja msanii Maliki. mjasiriamali wa masaburi,rafiki yake mange abdalah Kimambi wa karibu. Yu karibu sana na mtoto wa mzee maliki tajiri mwenye Coolblue na temboblocks.
    Napita tuu.
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    atajua mwenyewe
     
  5. Fullfigadiva J

    Fullfigadiva J Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu ndio kisa
     

    Attached Files:

    • kiki.jpg
      kiki.jpg
      File size:
      46.2 KB
      Views:
      600
  6. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,666
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    kisa cha kinje kutoa bastola?
    hivi huyu malick ndio yule ana mtoto kaolewa na someone el mamry
     
  7. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    una shida gani nae?
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ----crap
     
  9. mfanyaji

    mfanyaji Member

    #9
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    famous wanna be,nowdays wanajua hata vacations n designers.mademu wa bongo fake sana aiseee
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2013
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    duh hiyo id na avatar full majanga
     
  11. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2013
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ......ushoga kwishney kati ya huyo Kiki na Mange! Sijui kisa ni nini? Maana walikuwa wanaitana my sister from another mama.
     
  12. amu

    amu JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2013
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,962
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    kiki(kisa &Kinje)
    hope unamuongea Kisa
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Nov 3, 2013
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    nmpenda kweli huyu dada hivi kwanini aligombana na bibi harusi wake
     
  14. m

    miminani Member

    #14
    Nov 4, 2013
    Joined: Jul 23, 2013
    Messages: 49
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    nampenda kisa ni mpole sana.. but also i love Mangerita pia.. kisa cha hawa sisterz frm anotha mom kugombana n kwamba walitoleana siri zao za nje ya kapeti..lkn nliskia kisa kaachwa na mumewe na anatoka na miss tz m1 hivi jina linaanza s!! na amemfungulia duka la nguo na namuona huyu miss kweny bongo muvie now dayz .. but she's cool sema kundi lao wote kisa, shamim 8020, mwamvita na wengine wanapenda show off
     
  15. Deo Corleone

    Deo Corleone JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2013
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 13,987
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Mi nilijua yule mwanamuzik wa kitambaa cheupe,yule mzee.
     
  16. PLL

    PLL JF-Expert Member

    #16
    Nov 4, 2013
    Joined: Jan 22, 2013
    Messages: 883
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hahaha
     
Loading...