Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inamaana hawa hawana mgao wa umeme ????

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Observer2010, Mar 11, 2011.

  1. Observer2010

    Observer2010 Senior Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jana baada ya kutoka kwenye kuwajibika as usual nikafika zangu home kama kawaida umeme ukawa umekatika. Baada ya umeme kurudi basi nikakumbuka nilinunua gazeti la Mwananchi. Katika kupitia kurasa kwa kurasa, ndio nikakutana na hili tangazo la TANESCO. Sasa nikajiuliza, inamaana huu mgao tunaoulalamikia kila siku umeme haupo mchana na usiku, hawa jamaa hauwahusu ??


    :behindsofa::behindsofa::behindsofa::behindsofa::behindsofa::behindsofa::behindsofa::behindsofa::behindsofa::behindsofa::behindsofa::behindsofa::behindsofa::behindsofa:
     

    Attached Files:

  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,044
    Likes Received: 1,345
    Trophy Points: 280
    Ndiyo maana wanawaza mitambo ya kukodi kila siku!hawataki solution ya kudumu!
     
Loading...